San Marino League ·
San Marino Academy U22 vs Tre Penne
San Marino Academy U22
1
2 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 2
Tre Penne
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
20/09/25San Marino League
Tre Penne
1 - 0
San Marino Academy U22
B
19/04/25San Marino League
San Marino Academy U22
0 - 2
Tre Penne
B
21/12/24San Marino League
Tre Penne
3 - 2
San Marino Academy U22
B
25/01/24San Marino League
San Marino Academy U22
1 - 5
Tre Penne
B
24/09/23San Marino League
Tre Penne
3 - 1
San Marino Academy U22
B
Tổng quan
Thống kê 5 lần gặp nhau
0San Marino Academy U22 thắng
0Hòa
5Tre Penne thắng
| Số trận thắng | San Marino Academy U22 | Tre Penne |
|---|---|---|
| Sân nhà của San Marino Academy U22 | 0 | 2 |
| Sân nhà của Tre Penne | 0 | 3 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận San Marino Academy U22 vs Tre Penne diễn ra lúc mấy giờ?
Trận San Marino Academy U22 vs Tre Penne thuộc San Marino League diễn ra lúc 21:00, Chủ Nhật 25/01/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận San Marino Academy U22 vs Tre Penne là bao nhiêu?
Chung cuộc San Marino Academy U22 2 - 3 Tre Penne (hiệp 1: 2 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa San Marino Academy U22 và Tre Penne thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 5 lần: San Marino Academy U22 thắng 0, hòa 0, Tre Penne thắng 5.
