Russian National Football League ·
Rotor Volgograd vs Veles
Rotor Volgograd
1
2 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
Veles
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
10/03/24Russian National Football League
Veles
1 - 2
Rotor Volgograd
T
17/09/23Russian National Football League
Rotor Volgograd
4 - 2
Veles
T
23/07/23Russian National Football League
Veles
0 - 0
Rotor Volgograd
H
02/04/22Russian National Football League
Rotor Volgograd
0 - 3
Veles
B
20/09/21Russian National Football League
Veles
3 - 1
Rotor Volgograd
B
Tổng quan
Thống kê 5 lần gặp nhau
2Rotor Volgograd thắng
1Hòa
2Veles thắng
| Số trận thắng | Rotor Volgograd | Veles |
|---|---|---|
| Sân nhà của Rotor Volgograd | 1 | 1 |
| Sân nhà của Veles | 1 | 1 |
Diễn biến
- 21’ 0 - 1 G. Sarkisyan (pen.) Penalty
- 23’ 0 - 2 V. Kobakhidze
- 31’ I. Dibirov Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 2
- 47’ D. Lavrishchev Thẻ vàng
- 52’ R. Gadzhimuradov Thẻ vàng
- 69’ 1 - 2 A. Shumskikh
- 80’ 2 - 2 I. Safronov
- 90+4’ D. Pelikh Thẻ vàng
- 90+6’ 2 - 3 I. Kotelnikov
- 90+8’ R. Akhmedkhanov Thẻ vàng
- 90+8’ I. Kutepov Thẻ vàng
- 90+8’ I. Umarov Thẻ vàng
- 90+10’ A. Shitov Thẻ vàng
- 90+14’ Thẻ đỏ
- 90+15’ I. Pyatkin Thẻ vàng
- 90+15’ I. Kotelnikov Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 3
Thống kê
14Tổng số cú sút12
7Sút trúng đích8
7Sút ra ngoài4
6Phạt góc5
4Thẻ vàng2
1Thẻ đỏ0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Rotor Volgograd vs Veles diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Rotor Volgograd vs Veles thuộc Russian National Football League diễn ra lúc 23:00, Thứ Tư 24/04/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Rotor Volgograd vs Veles là bao nhiêu?
Chung cuộc Rotor Volgograd 2 - 3 Veles (hiệp 1: 0 - 2).
Trận Rotor Volgograd vs Veles diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Volgograd Arena.
Lịch sử đối đầu giữa Rotor Volgograd và Veles thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 5 lần: Rotor Volgograd thắng 2, hòa 1, Veles thắng 2.
