England League 1 ·
Rotherham United vs Morecambe
Rotherham United
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
Morecambe
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
- 4’ 1 - 0 F. Ladapo Kiến tạo: O. Rathbone
- 30’ 2 - 0 F. Ladapo Kiến tạo: D. Barlaser
- 45+3’ B. Wiles Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 73’ J. Bedeau Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
52%Kiểm soát bóng48%
20Tổng số cú sút17
4Sút trúng đích7
12Sút ra ngoài6
4Sút bị chặn4
4Phạt góc8
3Việt vị3
10Phạm lỗi15
1Thẻ vàng1
7Cứu thua2
317Số đường chuyền303
231Chuyền chính xác199
73%Tỷ lệ chuyền chính xác66%
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Rotherham United vs Morecambe diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Rotherham United vs Morecambe thuộc England League 1 diễn ra lúc 02:45, Thứ Tư 23/02/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Rotherham United vs Morecambe là bao nhiêu?
Chung cuộc Rotherham United 2 - 0 Morecambe (hiệp 1: 2 - 0).
Trận Rotherham United vs Morecambe diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân New York Stadium.
Ai là trọng tài trận Rotherham United vs Morecambe?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Simon Mather.
