Russia Premier League ·
Rostov FK vs Terek Grozny
Rostov FK
3 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
Terek Grozny
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
28/05/23Russia Premier League
Rostov FK
3 - 2
Terek Grozny
T
27/11/22Russia Cup
Rostov FK
3 - 0
Terek Grozny
T
29/10/22Russia Premier League
Terek Grozny
1 - 2
Rostov FK
T
29/09/22Russia Cup
Terek Grozny
3 - 1
Rostov FK
B
27/11/21Russia Premier League
Terek Grozny
2 - 0
Rostov FK
B
26/09/21Russia Premier League
Rostov FK
1 - 2
Terek Grozny
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
8Rostov FK thắng
3Hòa
9Terek Grozny thắng
| Số trận thắng | Rostov FK | Terek Grozny |
|---|---|---|
| Sân nhà của Rostov FK | 5 | 4 |
| Sân nhà của Terek Grozny | 3 | 5 |
Diễn biến
- 16’ D. Todorovic Thẻ vàng
- 34’ 1 - 0 E. Golenkov Kiến tạo: E. Chernov
- 36’ A. Shvets Thẻ vàng
- 39’ E. Kharin Thẻ vàng
- 41’ 2 - 0 M. Osipenko (pen.) Penalty
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 53’ 3 - 0 M. Mohebi Kiến tạo: E. Golenkov
- 86’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 3 - 0
Thống kê
48%Kiểm soát bóng52%
20Tổng số cú sút17
4Sút trúng đích4
13Sút ra ngoài7
3Sút bị chặn6
7Phạt góc6
1Việt vị4
7Phạm lỗi11
1Thẻ vàng3
1Cứu thua0
311Số đường chuyền335
211Chuyền chính xác234
68%Tỷ lệ chuyền chính xác70%
Đội hình
Rostov FK
4-3-3
Thủ môn
- 30 Sergey Pesyakov
Hậu vệ
- 40 Ilya Vakhania
- 4 Viktor Melekhin
- 55 Maksim Osipenko
- 28 Evgeny Chernov ↓
Tiền vệ
- 47 Daniil Utkin
- 15 Danil Glebov
- 8 Alexey Mironov ↓
Tiền đạo
- 11 Alexey Ionov ↓
- 69 Egor Golenkov ↓
- 9 Mohammad Mohebi ↓
Dự bị
- 10 Kirill Shchetinin ↑
- 27 Nikolay Komlichenko ↑
- 8 Roman Tugarev ↑
- 87 Andrey Langovich ↑
- Khoren Bayramyan ↑
- 27 Danila Prokhin
- 3 Ilya Kirsch
- Roman Akbashev
- Mikhail Culaya
- Denis Terentjev
- 10 Ivan Komarov
- 30 Nikita Medvedev
HLV: Dmitriy Kirichenko
Terek Grozny
4-3-3
Thủ môn
- 1 Mikhail Oparin
Hậu vệ
- 8 Miroslav Bogosavac
- 6 Jasmin Celikovic
- 59 Evgeny Kharin ↓
- 55 Darko Todorovic
Tiền vệ
- 94 Artem Timofeev
- 16 Camilo ↓
- 23 Anton Shvets
Tiền đạo
- 7 Bernard Berisha ↓
- 29 Vladimir Iljin ↓
- 98 Svetoslav Kovachev ↓
Dự bị
- 13 Mohamed Konate ↑
- 4 Marat Bystrov ↑
- 19 Ivan Oleynikov ↑
- 25 Gamid Agalarov ↑
- 84 Bi Nene Junior Gbamble ↑
- 8 Vladislav Kamilov
- Rizvan Utsiev
- Vladislav Volkov
- Rizvan Tashaev
- 88 Giorgi Shelia
- 10 Daniel Junior
HLV: Stanislav Cherchesov
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Rostov FK vs Terek Grozny diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Rostov FK vs Terek Grozny thuộc Russia Premier League diễn ra lúc 23:00, Chủ Nhật 22/10/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Rostov FK vs Terek Grozny là bao nhiêu?
Chung cuộc Rostov FK 3 - 0 Terek Grozny (hiệp 1: 2 - 0).
Trận Rostov FK vs Terek Grozny diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Rostov Arena.
Lịch sử đối đầu giữa Rostov FK và Terek Grozny thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Rostov FK thắng 8, hòa 3, Terek Grozny thắng 9.
