VĐQG Bồ Đào Nha ·
Rio Ave vs AVS Futebol SAD
Rio Ave
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
AVS Futebol SAD
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
- 32’ 0 - 1 J. Mercado Kiến tạo: J. Grau
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 56’ O. Richards Thẻ vàng
- 57’ Clayton Thẻ vàng
- 61’ G. A. Assuncao Thẻ vàng
- 62’ 1 - 1 D. E. Tiknaz
- 75’ Kiko Bondoso Thẻ vàng
- 83’ D. E. Tiknaz Thẻ vàng
- 90’ C. Miszta Thẻ vàng
- 90’ M. Neto misses next match
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
60%Kiểm soát bóng40%
16Tổng số cú sút11
3Sút trúng đích3
5Sút ra ngoài7
8Sút bị chặn1
2Phạt góc4
1Việt vị1
14Phạm lỗi19
6Thẻ vàng1
2Cứu thua2
455Số đường chuyền295
373Chuyền chính xác212
82%Tỷ lệ chuyền chính xác72%
Đội hình
Rio Ave
4-2-3-1
Thủ môn
- 1 Cezary Miszta
Hậu vệ
- 17 Marios Vrousai
- 3 Andreas Ntoi
- 4 Nelson Abbey
- 98 Omar Richards ↓
Tiền vệ
- 29 Theofanis Bakoulas ↓
- 34 Demir Ege Tiknaz ↓
Tiền vệ
- 19 Kiko Bondoso
- 80 Ole Pohlmann ↓
- 11 Tiago Morais ↓
Tiền đạo
- 9 Clayton Fernandes Silva
Dự bị
- 11 Andre Luiz Inacio da Silva ↑
- 17 Joan Pedro ↑
- Joao Graca ↑
- 7 Joao Pedro Barradas Novais ↑
- 16 Martim Neto ↑
- 1 Matheus Henrique Teixeira
- Konstantinos Kostoulas
- 19 Karem Zoabi
- 2 Jonathan Panzo
HLV: Vasco Seabra
AVS Futebol SAD
4-2-3-1
Thủ môn
- 13 Francisco Guillermo Ochoa Magana
Hậu vệ
- 3 Rafael Vela Rodrigues
- 33 Aderllan Leandro de Jesus Santos
- 42 Cristian Castro Devenish
- 25 Tomas Tavares
Tiền vệ
- 17 John Mercado ↓
- 14 Gustavo Lucas Piazon
- 10 Vasco Miguel Lopes de Matos ↓
Tiền vệ
- 15 Jaume Grau Ciscar
- 12 Gustavo Amaro Assuncao ↓
Tiền đạo
- 9 Gerson Rodrigues ↓
Dự bị
- Ze Luis ↑
- 91 Rodrigo Duarte Ribeiro ↑
- 22 Gustavo Mendonca ↑
- 30 Babatunde Jimoh Akinsola ↑
- 18 Anderson Miguel Da Silva, Nene
- Pedro Trigueira
- 15 Fernando Fonseca
- 5 Jorge Filipe Avelino Teixeira
- 4 Ignacio Rodriguez
HLV: Joao Henriques
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Rio Ave vs AVS Futebol SAD diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Rio Ave vs AVS Futebol SAD thuộc VĐQG Bồ Đào Nha diễn ra lúc 22:30, Chủ Nhật 16/02/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Rio Ave vs AVS Futebol SAD là bao nhiêu?
Chung cuộc Rio Ave 1 - 1 AVS Futebol SAD (hiệp 1: 0 - 1).
Trận Rio Ave vs AVS Futebol SAD diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Estadio dos Arcos.
Ai là trọng tài trận Rio Ave vs AVS Futebol SAD?
Trọng tài điều khiển trận đấu là David Silva.
