Austrian Bundesliga ·
Rheindorf Altach vs WSG Swarovski Tirol
Rheindorf Altach
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
WSG Swarovski Tirol
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
03/06/23Austrian Bundesliga
WSG Swarovski Tirol
1 - 1
Rheindorf Altach
H
01/04/23Austrian Bundesliga
Rheindorf Altach
1 - 0
WSG Swarovski Tirol
T
26/02/23Austrian Bundesliga
Rheindorf Altach
0 - 0
WSG Swarovski Tirol
H
10/09/22Austrian Bundesliga
WSG Swarovski Tirol
0 - 0
Rheindorf Altach
H
21/05/22Austrian Bundesliga
Rheindorf Altach
2 - 1
WSG Swarovski Tirol
T
09/04/22Austrian Bundesliga
WSG Swarovski Tirol
0 - 3
Rheindorf Altach
T
27/11/21Austrian Bundesliga
Rheindorf Altach
0 - 3
WSG Swarovski Tirol
B
21/08/21Austrian Bundesliga
WSG Swarovski Tirol
0 - 0
Rheindorf Altach
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
9Rheindorf Altach thắng
7Hòa
4WSG Swarovski Tirol thắng
| Số trận thắng | Rheindorf Altach | WSG Swarovski Tirol |
|---|---|---|
| Sân nhà của Rheindorf Altach | 6 | 2 |
| Sân nhà của WSG Swarovski Tirol | 3 | 2 |
Diễn biến
- 40’ N. Bischof Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 63’ Gustavo Santos Thẻ vàng
- 71’ D. Gugganig Thẻ vàng
- 89’ Gustavo Santos VAR
- 90+8’ 1 - 0 L. Fadinger
- Hết giờ · 1 - 0
Thống kê
47%Kiểm soát bóng53%
18Tổng số cú sút6
5Sút trúng đích0
13Sút ra ngoài6
6Sút bị chặn3
6Phạt góc1
3Việt vị0
13Phạm lỗi10
2Thẻ vàng1
0Cứu thua7
342Số đường chuyền413
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Rheindorf Altach vs WSG Swarovski Tirol diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Rheindorf Altach vs WSG Swarovski Tirol thuộc Austrian Bundesliga diễn ra lúc 22:00, Chủ Nhật 13/08/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Rheindorf Altach vs WSG Swarovski Tirol là bao nhiêu?
Chung cuộc Rheindorf Altach 1 - 0 WSG Swarovski Tirol (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Rheindorf Altach và WSG Swarovski Tirol thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Rheindorf Altach thắng 9, hòa 7, WSG Swarovski Tirol thắng 4.
