CAF Champions League ·
Remo Stars vs FAR Forces Armee Royales
Remo Stars
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
FAR Forces Armee Royales
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 2 lần gặp nhau
0Remo Stars thắng
1Hòa
1FAR Forces Armee Royales thắng
| Số trận thắng | Remo Stars | FAR Forces Armee Royales |
|---|---|---|
| Sân nhà của Remo Stars | 0 | 1 |
| Sân nhà của FAR Forces Armee Royales | 0 | 0 |
Diễn biến
- 19’ 1 - 0 N. Junior
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 50’ 1 - 1 J. Beya
- 68’ 2 - 1 I. Sodiq
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
54%Kiểm soát bóng46%
8Tổng số cú sút7
2Sút trúng đích1
6Sút ra ngoài6
4Phạt góc3
3Thẻ vàng4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Remo Stars vs FAR Forces Armee Royales diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Remo Stars vs FAR Forces Armee Royales thuộc CAF Champions League diễn ra lúc 22:00, Chủ Nhật 18/08/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Remo Stars vs FAR Forces Armee Royales là bao nhiêu?
Chung cuộc Remo Stars 2 - 1 FAR Forces Armee Royales (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Remo Stars và FAR Forces Armee Royales thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: Remo Stars thắng 0, hòa 1, FAR Forces Armee Royales thắng 1.
