Romania Cup ·
Recolta Gheorghe Doja vs FC Agricola Borcea
Recolta Gheorghe Doja
2 - 2
Kết thúc luân lưu
Hiệp 1: 1 - 0
Luân lưu: 4 - 5
FC Agricola Borcea
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
1Recolta Gheorghe Doja thắng
0Hòa
2FC Agricola Borcea thắng
| Số trận thắng | Recolta Gheorghe Doja | FC Agricola Borcea |
|---|---|---|
| Sân nhà của Recolta Gheorghe Doja | 1 | 0 |
| Sân nhà của FC Agricola Borcea | 0 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
14Tổng số cú sút12
6Sút trúng đích4
8Sút ra ngoài8
5Phạt góc3
2Thẻ vàng4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Recolta Gheorghe Doja vs FC Agricola Borcea diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Recolta Gheorghe Doja vs FC Agricola Borcea thuộc Romania Cup diễn ra lúc 21:30, Thứ Tư 07/08/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Recolta Gheorghe Doja vs FC Agricola Borcea là bao nhiêu?
Chung cuộc Recolta Gheorghe Doja 2 - 2 FC Agricola Borcea (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Recolta Gheorghe Doja và FC Agricola Borcea thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Recolta Gheorghe Doja thắng 1, hòa 0, FC Agricola Borcea thắng 2.
