Norway Adeccoligaen ·
Ranheim IL vs Valerenga
Ranheim IL
1 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Valerenga
Đối đầu
Thống kê 4 lần gặp nhau
0Ranheim IL thắng
2Hòa
2Valerenga thắng
| Số trận thắng | Ranheim IL | Valerenga |
|---|---|---|
| Sân nhà của Ranheim IL | 0 | 1 |
| Sân nhà của Valerenga | 0 | 1 |
Diễn biến
- 45+1’ 1 - 0 J. Saeter
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 48’ C. Borchgrevink Thẻ vàng
- 66’ 1 - 1 V. Hedenstad Kiến tạo: H. Bjordal
- 70’ F. Ambina Thẻ vàng
- 72’ 1 - 2 O. Kamara
- 79’ P. Slordahl Thẻ vàng
- 84’ D. Gaustad Thẻ vàng
- 86’ 1 - 3 O. Kamara Kiến tạo: P. Strand
- Hết giờ · 1 - 3
Thống kê
47%Kiểm soát bóng53%
10Tổng số cú sút25
5Sút trúng đích9
5Sút ra ngoài16
1Phạt góc11
2Thẻ vàng2
6Cứu thua4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Ranheim IL vs Valerenga diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Ranheim IL vs Valerenga thuộc Norway Adeccoligaen diễn ra lúc 21:00, Thứ Bảy 01/06/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Ranheim IL vs Valerenga là bao nhiêu?
Chung cuộc Ranheim IL 1 - 3 Valerenga (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Ranheim IL và Valerenga thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 4 lần: Ranheim IL thắng 0, hòa 2, Valerenga thắng 2.
