Spanish La Liga 2 ·
Racing Santander vs Burgos
Racing Santander
1
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Burgos
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 12 lần gặp nhau
5Racing Santander thắng
3Hòa
4Burgos thắng
| Số trận thắng | Racing Santander | Burgos |
|---|---|---|
| Sân nhà của Racing Santander | 3 | 0 |
| Sân nhà của Burgos | 2 | 4 |
Diễn biến
- 20’ P. Moreno Thẻ vàng
- 36’ Aitor Cordoba Thẻ vàng
- 43’ S. Gassama Đá hỏng penalty
- 44’ M. Atienza Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 65’ I. Vicente Thẻ vàng
- 67’ 0 - 1 Curro
- 79’ M. Munoz Thẻ vàng
- 90’ I. Sainz-Maza Thẻ đỏ
- Hết giờ · 0 - 1
Thống kê
56%Kiểm soát bóng44%
12Tổng số cú sút11
4Sút trúng đích5
8Sút ra ngoài6
5Phạt góc3
0Việt vị1
14Phạm lỗi14
2Thẻ vàng3
1Thẻ đỏ0
4Cứu thua3
430Số đường chuyền355
Đội hình
Racing Santander
4-2-3-1
Thủ môn
- 1 Miquel Parera Piza
Hậu vệ
- 23 Dani Fernandez
- 4 Pol Moreno
- 15 Ruben Gonzalez
- 3 Eneko Satrustegui Plano ↓
Tiền vệ
- 6 Inigo Sainz-Maza
- 8 Fausto Tienza ↓
Tiền vệ
- 14 Jordi Mboula ↓
- 24 Jorge Marcos Pombo Escobar
- 10 Inigo Vicente ↓
Tiền đạo
- 12 Sekou Gassama Cissokho ↓
Dự bị
- 9 Matheus Aias Barrozo Rodrigues ↑
- 16 Aritz Aldasoro
- Pablo Bobadilla
- 80 Marco Camus Munoz ↑
- de Almeida D.
- 13 Jokin Ezkieta
- 16 Saul Garcia Cabrero ↑
- 7 Alfon Gonzalez
- 17 Unai Medina Perez
- 14 Arturo Molina ↑
- 10 Peque ↑
- German Sanchez Barahona
HLV: Jose Alberto Lopez
Burgos
5-4-1
Thủ môn
- 13 Jose Antonio Caro Diaz
Hậu vệ
- 23 Jose Matos
- 4 Michel Zabaco Tome
- 14 Unai Elgezabal Udondo
- 18 Aitor Córdoba
- 19 Jesus Areso
Tiền vệ
- 11 Campos Gaspar ↓
- 5 Miguel Atienza ↓
- 6 Raul Navarro ↓
- 16 Francisco Jose Sanchez Rodriguez, Curro ↓
Tiền đạo
- 10 Alex Bermejo Escribano ↓
Dự bị
- 14 Juan Artola ↑
- Dani Barrio
- Saul Berjon Perez
- 9 Mourad El Ghezouani ↑
- 3 Fran Garcia Solsona
- 17 Borja Gonzalez Tejada ↑
- 21 Juan Hernandez
- Miki Munoz ↑
- Pablo Valcarce Vidal ↑
HLV: Sergio Francisco
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Racing Santander vs Burgos diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Racing Santander vs Burgos thuộc Spanish La Liga 2 diễn ra lúc 01:00, Thứ Hai 21/11/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Racing Santander vs Burgos là bao nhiêu?
Chung cuộc Racing Santander 0 - 1 Burgos (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Racing Santander vs Burgos diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân El Sardinero.
Lịch sử đối đầu giữa Racing Santander và Burgos thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 12 lần: Racing Santander thắng 5, hòa 3, Burgos thắng 4.
