Copa Sudamericana ·
Racing Club Montevideo vs Argentinos Juniors
Racing Club Montevideo
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 1
Argentinos Juniors
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
1Racing Club Montevideo thắng
0Hòa
0Argentinos Juniors thắng
| Số trận thắng | Racing Club Montevideo | Argentinos Juniors |
|---|---|---|
| Sân nhà của Racing Club Montevideo | 0 | 0 |
| Sân nhà của Argentinos Juniors | 1 | 0 |
Diễn biến
- 20’ T. Veron Đá hỏng penalty
- 20’ 1 - 0 T. Veron
- 23’ G. Veron Thẻ vàng
- 27’ 2 - 0 E. De Los Santos
- 32’ 2 - 1 L. Gondou Kiến tạo: S. Prieto
- 40’ D. Nandin Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 2 - 1
- 65’ S. Prieto Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
37%Kiểm soát bóng63%
7Tổng số cú sút18
5Sút trúng đích6
2Sút ra ngoài12
0Sút bị chặn5
3Phạt góc9
1Việt vị1
8Phạm lỗi8
1Thẻ vàng2
5Cứu thua3
251Số đường chuyền511
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Racing Club Montevideo vs Argentinos Juniors diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Racing Club Montevideo vs Argentinos Juniors thuộc Copa Sudamericana diễn ra lúc 05:00, Thứ Tư 08/05/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Racing Club Montevideo vs Argentinos Juniors là bao nhiêu?
Chung cuộc Racing Club Montevideo 2 - 1 Argentinos Juniors (hiệp 1: 2 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Racing Club Montevideo và Argentinos Juniors thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Racing Club Montevideo thắng 1, hòa 0, Argentinos Juniors thắng 0.
