Indonesia Super League ·
PSS Sleman vs Persik Kediri
PSS Sleman
2 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Persik Kediri
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 2 lần gặp nhau
1PSS Sleman thắng
1Hòa
0Persik Kediri thắng
| Số trận thắng | PSS Sleman | Persik Kediri |
|---|---|---|
| Sân nhà của PSS Sleman | 0 | 0 |
| Sân nhà của Persik Kediri | 1 | 0 |
Diễn biến
- 28’ 1 - 0 K. Kurniawan
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 56’ 1 - 1 F. Aditama Kiến tạo: F. Al-Ayyubi
- 60’ A. Munawar Thẻ vàng
- 62’ 2 - 1 Wander Kiến tạo: R. Saputro
- 69’ 2 - 2 S. Bagaskara Kiến tạo: Tinga
- 71’ M. Taufiq Thẻ vàng
- 76’ 2 - 3 S. Bagaskara Kiến tạo: F. Ridwan
- 90’ A. Nugroho Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 3
Thống kê
41%Kiểm soát bóng59%
11Tổng số cú sút16
6Sút trúng đích6
5Sút ra ngoài10
4Phạt góc7
17Phạm lỗi16
0Thẻ vàng3
4Cứu thua3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận PSS Sleman vs Persik Kediri diễn ra lúc mấy giờ?
Trận PSS Sleman vs Persik Kediri thuộc Indonesia Super League diễn ra lúc 15:15, Thứ Tư 02/02/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận PSS Sleman vs Persik Kediri là bao nhiêu?
Chung cuộc PSS Sleman 2 - 3 Persik Kediri (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa PSS Sleman và Persik Kediri thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: PSS Sleman thắng 1, hòa 1, Persik Kediri thắng 0.
