Giải Ngoại Hạng Thái ·
Prachuap Khiri Khan vs Buriram United
Prachuap Khiri Khan
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Buriram United
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
12/09/25Thai League 1
Buriram United
2 - 0
Prachuap Khiri Khan
B
29/01/25Thai League 1
Prachuap Khiri Khan
1 - 2
Buriram United
B
22/09/24Thai League 1
Buriram United
6 - 0
Prachuap Khiri Khan
B
06/04/24Thai League 1
Buriram United
1 - 0
Prachuap Khiri Khan
B
28/12/23Thai League 1
Prachuap Khiri Khan
1 - 2
Buriram United
B
26/04/23Thailand League Cup
Prachuap Khiri Khan
0 - 2
Buriram United
B
26/02/23Thai League 1
Prachuap Khiri Khan
0 - 1
Buriram United
B
02/10/22Thai League 1
Buriram United
3 - 1
Prachuap Khiri Khan
B
29/05/22Thailand League Cup
Prachuap Khiri Khan
0 - 4
Buriram United
B
06/02/22Thai League 1
Buriram United
1 - 2
Prachuap Khiri Khan
T
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
2Prachuap Khiri Khan thắng
2Hòa
16Buriram United thắng
| Số trận thắng | Prachuap Khiri Khan | Buriram United |
|---|---|---|
| Sân nhà của Prachuap Khiri Khan | 0 | 9 |
| Sân nhà của Buriram United | 2 | 7 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Prachuap Khiri Khan
4-3-3
Thủ môn
- 39 Wattanachai Srathongjan
Hậu vệ
- 88 Jirapan Phasukihan
- 5 Airton Tirabassi
- 3 Bernardo Vilar
- 67 Nick Taylor
Tiền vệ
- 15 Jesper Nyholm
- 70 Prasit Jantum
- 10 Taua Ferreira dos Santos
Tiền đạo
- 8 Saharat Kanyaroj
- 17 Edgar Antonio Mendez Ortega
- 23 Kanarin Thawornsak
Dự bị
- 24 Wanchat Choosong
- 18 Lee Jung Hyub
- Michel
- 19 Prommin Pinkeaw
- Phanthamit Praphanth
- 55 Soffan Sanron
- 1 Rattanai Songsangchan
- 3 Apisit Sorada
- Adrian Ugelvik
- 14 Chaowat Weerachart
HLV: Sasom Pobprasert
Buriram United
3-5-2
Thủ môn
- 13 Neil Etheridge
Hậu vệ
- 44 Peter Zulj
- 16 Kenneth Dougal
- 22 Ko Myeong Seok
Tiền vệ
- 2 Sasalak Haiprakhon
- 5 Theeraton Bunmathan
- 32 Robert Zulj
- 23 Goran Causic
- 15 Narubodin Weerawatnodom
Tiền đạo
- 40 Eduardo Mancha
- 10 Suphanat Mueanta
Dự bị
- 34 Chatchai Budprom
- 11 Pathompol Charoenrattanapirom
- 33 Thanakrit Chotmuangpak
- Pansa Hemviboon
- 4 Shinnaphat Leeaoh
- 25 Ratthanakorn Maikami
- 54 Nathakorn Rattanasuwan
- 28 Ruben Sanchez Perez Cejuela
- 27 Phitiwat Sukjitthammakul
HLV: Mario Fernando Magalhaes da Silva
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Prachuap Khiri Khan vs Buriram United diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Prachuap Khiri Khan vs Buriram United thuộc Giải Ngoại Hạng Thái diễn ra lúc 18:00, Chủ Nhật 04/01/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Prachuap Khiri Khan vs Buriram United là bao nhiêu?
Chung cuộc Prachuap Khiri Khan 1 - 1 Buriram United (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Prachuap Khiri Khan và Buriram United thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Prachuap Khiri Khan thắng 2, hòa 2, Buriram United thắng 16.
