Giải Ngoại Hạng Thái ·
Port FC vs Chiangrai United
Port FC
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Chiangrai United
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
26/11/23Thai League 1
Chiangrai United
1 - 1
Port FC
H
04/04/23Thai League 1
Chiangrai United
2 - 3
Port FC
T
01/03/23Thai Chang Fa Cup
Port FC
1 - 0
Chiangrai United
T
30/10/22Thai League 1
Port FC
1 - 1
Chiangrai United
H
09/03/22Thai League 1
Port FC
0 - 0
Chiangrai United
H
14/11/21Thai League 1
Chiangrai United
0 - 4
Port FC
T
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
7Port FC thắng
7Hòa
6Chiangrai United thắng
| Số trận thắng | Port FC | Chiangrai United |
|---|---|---|
| Sân nhà của Port FC | 3 | 3 |
| Sân nhà của Chiangrai United | 4 | 3 |
Diễn biến
- 8’ T. Siripala Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 50’ 1 - 0 Tardeli Reis Kiến tạo: Felipe Amorim
- 63’ 1 - 1 H. Stewart Kiến tạo: Y. Yu
- 68’ 1 - 2 H. Stewart Kiến tạo: M. A. Bianconi Kohl
- 73’ C. Clough Thẻ vàng
- 90+5’ S. Yaemsaen Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
58%Kiểm soát bóng42%
20Tổng số cú sút13
8Sút trúng đích6
12Sút ra ngoài7
4Sút bị chặn3
4Phạt góc1
1Việt vị0
17Phạm lỗi8
2Thẻ vàng1
4Cứu thua7
446Số đường chuyền331
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Port FC vs Chiangrai United diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Port FC vs Chiangrai United thuộc Giải Ngoại Hạng Thái diễn ra lúc 19:00, Thứ Sáu 19/04/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Port FC vs Chiangrai United là bao nhiêu?
Chung cuộc Port FC 1 - 2 Chiangrai United (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Port FC và Chiangrai United thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Port FC thắng 7, hòa 7, Chiangrai United thắng 6.
