GHQT Cấp CLB ·
Polonia Bytom vs KSZO Ostrowiec
Polonia Bytom
4 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
KSZO Ostrowiec
Đối đầu
Thống kê 4 lần gặp nhau
2Polonia Bytom thắng
0Hòa
2KSZO Ostrowiec thắng
| Số trận thắng | Polonia Bytom | KSZO Ostrowiec |
|---|---|---|
| Sân nhà của Polonia Bytom | 1 | 1 |
| Sân nhà của KSZO Ostrowiec | 1 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Polonia Bytom vs KSZO Ostrowiec diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Polonia Bytom vs KSZO Ostrowiec thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 18:15, Thứ Sáu 17/07/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Polonia Bytom vs KSZO Ostrowiec là bao nhiêu?
Chung cuộc Polonia Bytom 4 - 0 KSZO Ostrowiec (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Polonia Bytom và KSZO Ostrowiec thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 4 lần: Polonia Bytom thắng 2, hòa 0, KSZO Ostrowiec thắng 2.
