GHQT Cấp CLB ·
Podbeskidzie Bielsko-Biala vs Wisla Krakow
Podbeskidzie Bielsko-Biala
3 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 2
Wisla Krakow
Đối đầu
Thống kê 20 lần gặp nhau
5Podbeskidzie Bielsko-Biala thắng
8Hòa
7Wisla Krakow thắng
| Số trận thắng | Podbeskidzie Bielsko-Biala | Wisla Krakow |
|---|---|---|
| Sân nhà của Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1 | 4 |
| Sân nhà của Wisla Krakow | 4 | 3 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
46%Kiểm soát bóng54%
14Tổng số cú sút11
6Sút trúng đích5
8Sút ra ngoài6
5Phạt góc4
1Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Podbeskidzie Bielsko-Biala vs Wisla Krakow diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Podbeskidzie Bielsko-Biala vs Wisla Krakow thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 16:30, Thứ Bảy 09/07/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Podbeskidzie Bielsko-Biala vs Wisla Krakow là bao nhiêu?
Chung cuộc Podbeskidzie Bielsko-Biala 3 - 2 Wisla Krakow (hiệp 1: 1 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa Podbeskidzie Bielsko-Biala và Wisla Krakow thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Podbeskidzie Bielsko-Biala thắng 5, hòa 8, Wisla Krakow thắng 7.
