Indonesia Liga 2 ·
Persijap Jepara vs Persipa Pati
Persijap Jepara
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Persipa Pati
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
0Persijap Jepara thắng
1Hòa
0Persipa Pati thắng
| Số trận thắng | Persijap Jepara | Persipa Pati |
|---|---|---|
| Sân nhà của Persijap Jepara | 0 | 0 |
| Sân nhà của Persipa Pati | 0 | 0 |
Diễn biến
- 21’ S. Kader Thẻ vàng
- 23’ Q. Minny Thẻ vàng
- 34’ A. B. Putra Thẻ vàng
- 36’ R. Novriansyah Thẻ vàng
- 41’ M. Afrizhan Thẻ vàng
- 45+6’ 0 - 1 I. Bagus Kiến tạo: S. Kader
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 63’ 1 - 1 I. Samsu Kiến tạo: H. Nakagaki
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
52%Kiểm soát bóng48%
10Tổng số cú sút14
3Sút trúng đích5
7Sút ra ngoài9
4Phạt góc5
1Thẻ vàng4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Persijap Jepara vs Persipa Pati diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Persijap Jepara vs Persipa Pati thuộc Indonesia Liga 2 diễn ra lúc 19:00, Thứ Hai 18/09/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Persijap Jepara vs Persipa Pati là bao nhiêu?
Chung cuộc Persijap Jepara 1 - 1 Persipa Pati (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Persijap Jepara và Persipa Pati thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Persijap Jepara thắng 0, hòa 1, Persipa Pati thắng 0.
