Estonia Champions League ·
Parnu JK Vaprus vs FC Kuressaare
Parnu JK Vaprus
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
FC Kuressaare
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
18/04/25Estonia Champions League
FC Kuressaare
1 - 0
Parnu JK Vaprus
B
06/10/24Estonia Champions League
Parnu JK Vaprus
3 - 1
FC Kuressaare
T
28/07/24Estonia Champions League
FC Kuressaare
1 - 1
Parnu JK Vaprus
H
28/05/24Estonia Champions League
FC Kuressaare
2 - 2
Parnu JK Vaprus
H
17/03/24Estonia Champions League
Parnu JK Vaprus
3 - 2
FC Kuressaare
T
11/11/23Estonia Champions League
FC Kuressaare
1 - 0
Parnu JK Vaprus
B
17/09/23Estonia Champions League
Parnu JK Vaprus
3 - 1
FC Kuressaare
T
04/05/23Estonia Champions League
Parnu JK Vaprus
1 - 2
FC Kuressaare
B
19/03/23Estonia Champions League
FC Kuressaare
1 - 2
Parnu JK Vaprus
T
06/11/22Estonia Champions League
FC Kuressaare
1 - 0
Parnu JK Vaprus
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
7Parnu JK Vaprus thắng
3Hòa
10FC Kuressaare thắng
| Số trận thắng | Parnu JK Vaprus | FC Kuressaare |
|---|---|---|
| Sân nhà của Parnu JK Vaprus | 5 | 3 |
| Sân nhà của FC Kuressaare | 2 | 7 |
Diễn biến
- 25’ A. Smirnov Thẻ vàng
- 26’ 1 - 0 M. Paalberg Kiến tạo: T. Pajo
- 30’ P. Domov Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 48’ K. Aloe Thẻ vàng
- 59’ 2 - 0 M. Limberg
- 72’ 2 - 1 A. Kivi
- 74’ K. Kauber Thẻ vàng
- 77’ O. Lipp Thẻ vàng
- 90+5’ VAR
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
51%Kiểm soát bóng49%
13Tổng số cú sút10
7Sút trúng đích5
6Sút ra ngoài5
2Phạt góc7
2Thẻ vàng3
Đội hình
Parnu JK Vaprus
3-4-2-1
Thủ môn
- 16 Ott Nomm
Hậu vệ
- 4 Magnus Villota
- 28 Marko Lipp
- 15 Kevin Aloe
Tiền vệ
- 90 Joonas Sild
- 20 Henri Valja
- 8 Tristan Pajo
- 17 Sander Kapper
Tiền vệ
- 42 Matthias Limberg ↓
- 11 Kevin Kauber ↓
Tiền đạo
- 18 Marten-Chris Paalberg ↓
Dự bị
- 5 Siim Aer
- 5 Ekke Keskula
- Reimo Madissoo ↑
- 14 Rasmus Orm
- 9 Joosep Poder
- 3 Karl Tristan Rand
- 12 Markkus Ristimets
- 1 Hendrik Vainu
- 7 Virgo Vallik ↑
- 10 Enrico Veensalu ↑
HLV: Igor Prins
FC Kuressaare
4-2-3-1
Thủ môn
- 31 Karl-Romet Nomm
Hậu vệ
- 27 Sten Prunn
- 15 Marten Pajunurm
- 14 Joosep Kobin
- 23 Rasmus Saar ↓
Tiền vệ
- 11 Aleksander Iljin
- 37 Markus Leivategija
- 77 Jevgeni Demidov ↓
Tiền vệ
- 16 Andrei Smirnov ↓
- 20 Pavel Domov
Tiền đạo
- 46 Otto-Robert Lipp ↓
Dự bị
- Artjom Jermatsenko
- Oscar Joost
- 1 Magnus Karofeld
- 10 Andero Kivi ↑
- 79 Rihard Meesit
- 73 Karl Orren
- Gleb Pevtsov ↑
- 5 Sander Sinilaid ↑
- Raian Soosalu
- 80 Rando Tarkmeel
- 70 Joonas Vahermagi ↑
HLV: Sander Post
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Parnu JK Vaprus vs FC Kuressaare diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Parnu JK Vaprus vs FC Kuressaare thuộc Estonia Champions League diễn ra lúc 18:30, Chủ Nhật 01/06/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Parnu JK Vaprus vs FC Kuressaare là bao nhiêu?
Chung cuộc Parnu JK Vaprus 2 - 1 FC Kuressaare (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Parnu JK Vaprus vs FC Kuressaare diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Parnu Kalevi staadion.
Lịch sử đối đầu giữa Parnu JK Vaprus và FC Kuressaare thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Parnu JK Vaprus thắng 7, hòa 3, FC Kuressaare thắng 10.
