Greece Cup ·
PAOK Saloniki vs AEL Larisa
PAOK Saloniki
4 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 4 - 0
AEL Larisa
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
15PAOK Saloniki thắng
4Hòa
1AEL Larisa thắng
| Số trận thắng | PAOK Saloniki | AEL Larisa |
|---|---|---|
| Sân nhà của PAOK Saloniki | 11 | 0 |
| Sân nhà của AEL Larisa | 4 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
69%Kiểm soát bóng31%
14Tổng số cú sút6
9Sút trúng đích3
5Sút ra ngoài3
5Phạt góc2
2Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận PAOK Saloniki vs AEL Larisa diễn ra lúc mấy giờ?
Trận PAOK Saloniki vs AEL Larisa thuộc Greece Cup diễn ra lúc 02:30, Thứ Năm 30/10/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận PAOK Saloniki vs AEL Larisa là bao nhiêu?
Chung cuộc PAOK Saloniki 4 - 1 AEL Larisa (hiệp 1: 4 - 0).
Trận PAOK Saloniki vs AEL Larisa diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Thompas Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa PAOK Saloniki và AEL Larisa thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: PAOK Saloniki thắng 15, hòa 4, AEL Larisa thắng 1.
