Liga Pro Ecuador Serie A ·
Orense SC vs Libertad FC
Orense SC
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Libertad FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
22/12/25Liga Pro Ecuador Serie A
Orense SC
3 - 2
Libertad FC
T
06/10/25Liga Pro Ecuador Serie A
Libertad FC
2 - 0
Orense SC
B
14/07/25Liga Pro Ecuador Serie A
Orense SC
0 - 1
Libertad FC
B
16/03/25Liga Pro Ecuador Serie A
Libertad FC
4 - 1
Orense SC
B
19/10/24Liga Pro Ecuador Serie A
Orense SC
1 - 0
Libertad FC
T
28/04/24Liga Pro Ecuador Serie A
Libertad FC
1 - 1
Orense SC
H
02/10/23Liga Pro Ecuador Serie A
Orense SC
3 - 0
Libertad FC
T
01/05/23Liga Pro Ecuador Serie A
Libertad FC
0 - 0
Orense SC
H
Tổng quan
Thống kê 8 lần gặp nhau
3Orense SC thắng
2Hòa
3Libertad FC thắng
| Số trận thắng | Orense SC | Libertad FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Orense SC | 3 | 1 |
| Sân nhà của Libertad FC | 0 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Orense SC
4-2-3-1
Thủ môn
- 12 Rolando David Silva Cabello
Hậu vệ
- 31 Pedro Pablo Velasco Arboleda
- 6 Stefano Callegari
- 45 Oscar Quinonez
- 15 Beder Caicedo
Tiền vệ
- 26 Nixon Molina
- 7 Sergio Vasquez
Tiền vệ
- 13 Angel Israel Mena Delgado
- 11 Walter AgustIn Herrera
- 10 Valentin Burgoa
Tiền đạo
- 19 Michael Bermudez
Dự bị
- 8 Diego Andres Armas Benavides
- 39 Eber Edison Caicedo Peralta
- 53 Luis Garces
- 50 Eddie Hernandez
- 25 Renny Jaramillo
- 5 Alan Lorenzo
- 3 Sixto Romario Mina Arroyo
- 51 Christian Ortiz
- 22 Jordy Ortiz
- 14 Erick Pluas
- 77 Bryan Vinan
- 54 Erick Zambrano
HLV: Raul Adolfo Antuna
Libertad FC
4-4-2
Thủ môn
- 12 David Cabezas
Hậu vệ
- 20 Jackson Gabriel Rodriguez Perlaza
- 5 Carlos Jair Gruezo Chamorro
- 6 Bryan Caicedo
- 17 Elvis AdAn Patta Quintero
Tiền vệ
- 70 Vilinton Branda
- 19 Bryan David Corozo Caicedo
- 7 Ivan Frangoy Zambrano Vera
- 11 Hancel Batalla
Tiền đạo
- 10 Gabriel Jhon Cortez
- 33 Antony Chere
Dự bị
- 27 Sander Bueno Quinonez
- 9 Enrique Caicedo
- 8 Stick Castro
- 49 Dany Coronel
- 66 Johan Estacio
- 63 Ariel Garcia
- 23 Javier Guisamano
- 25 Manuel Erasmo Lucas Ayovi
- Felix Mina
- 63 Cristhian Valencia
- Rody Zambrano
HLV: Juan Carlos Leon Zambrano
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Orense SC vs Libertad FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Orense SC vs Libertad FC thuộc Liga Pro Ecuador Serie A diễn ra lúc 07:00, Chủ Nhật 12/04/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Orense SC vs Libertad FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Orense SC 2 - 1 Libertad FC (hiệp 1: 1 - 0).
Ai là trọng tài trận Orense SC vs Libertad FC?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Augusto Bergelio Aragón Bautista.
Lịch sử đối đầu giữa Orense SC và Libertad FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 8 lần: Orense SC thắng 3, hòa 2, Libertad FC thắng 3.
