USL Championship ·
Orange County Blues FC vs Phoenix Rising FC
Orange County Blues FC
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
Phoenix Rising FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
09/06/24USL Championship
Phoenix Rising FC
2 - 1
Orange County Blues FC
B
29/10/23USL Championship
Orange County Blues FC
1 - 1
Phoenix Rising FC
H
01/10/23USL Championship
Phoenix Rising FC
1 - 1
Orange County Blues FC
H
21/05/23USL Championship
Orange County Blues FC
0 - 1
Phoenix Rising FC
B
13/08/22USL Championship
Orange County Blues FC
2 - 1
Phoenix Rising FC
T
03/07/22USL Championship
Phoenix Rising FC
2 - 2
Orange County Blues FC
H
14/10/21USL Championship
Orange County Blues FC
1 - 0
Phoenix Rising FC
T
03/10/21USL Championship
Orange County Blues FC
0 - 1
Phoenix Rising FC
B
19/09/21USL Championship
Phoenix Rising FC
2 - 1
Orange County Blues FC
B
15/08/21USL Championship
Phoenix Rising FC
1 - 1
Orange County Blues FC
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
5Orange County Blues FC thắng
7Hòa
8Phoenix Rising FC thắng
| Số trận thắng | Orange County Blues FC | Phoenix Rising FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Orange County Blues FC | 4 | 3 |
| Sân nhà của Phoenix Rising FC | 1 | 5 |
Diễn biến
- 2’ J. Hernandez Thẻ vàng
- 7’ 1 - 0 E. Zubak Kiến tạo: S. Casiple
- 36’ J. Margaritha Thẻ vàng
- 36’ C. Hegardt Thẻ vàng
- 39’ 2 - 0 E. Zubak Kiến tạo: B. Jamison
- 45+5’ L. Wyke Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 54’ G. Torres Thẻ vàng
- 65’ K. Partida Thẻ vàng
- 66’ C. Dennis Thẻ vàng
- 88’ P. Mar Boye Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
34%Kiểm soát bóng66%
13Tổng số cú sút10
3Sút trúng đích1
10Sút ra ngoài9
4Sút bị chặn5
5Phạt góc7
2Việt vị3
11Phạm lỗi20
2Thẻ vàng6
1Cứu thua1
277Số đường chuyền563
224Chuyền chính xác512
81%Tỷ lệ chuyền chính xác91%
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Orange County Blues FC vs Phoenix Rising FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Orange County Blues FC vs Phoenix Rising FC thuộc USL Championship diễn ra lúc 09:30, Thứ Năm 26/09/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Orange County Blues FC vs Phoenix Rising FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Orange County Blues FC 2 - 0 Phoenix Rising FC (hiệp 1: 2 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Orange County Blues FC và Phoenix Rising FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Orange County Blues FC thắng 5, hòa 7, Phoenix Rising FC thắng 8.
