Primera Division de Paraguay ·
Olimpia Asuncion vs Sportivo Trinidense
Olimpia Asuncion
3 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Sportivo Trinidense
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
20/09/25Primera Division de Paraguay
Olimpia Asuncion
1 - 1
Sportivo Trinidense
H
14/07/25Primera Division de Paraguay
Sportivo Trinidense
4 - 3
Olimpia Asuncion
B
29/04/25Primera Division de Paraguay
Sportivo Trinidense
1 - 1
Olimpia Asuncion
H
17/02/25Primera Division de Paraguay
Olimpia Asuncion
4 - 2
Sportivo Trinidense
T
05/10/24Primera Division de Paraguay
Sportivo Trinidense
1 - 2
Olimpia Asuncion
T
04/08/24Primera Division de Paraguay
Olimpia Asuncion
2 - 0
Sportivo Trinidense
T
27/05/24Primera Division de Paraguay
Olimpia Asuncion
1 - 2
Sportivo Trinidense
B
11/03/24Primera Division de Paraguay
Sportivo Trinidense
1 - 1
Olimpia Asuncion
H
22/10/23Primera Division de Paraguay
Olimpia Asuncion
2 - 2
Sportivo Trinidense
H
30/07/23Primera Division de Paraguay
Sportivo Trinidense
1 - 1
Olimpia Asuncion
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
8Olimpia Asuncion thắng
9Hòa
3Sportivo Trinidense thắng
| Số trận thắng | Olimpia Asuncion | Sportivo Trinidense |
|---|---|---|
| Sân nhà của Olimpia Asuncion | 3 | 1 |
| Sân nhà của Sportivo Trinidense | 5 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Olimpia Asuncion
4-1-4-1
Thủ môn
- 1 Gaston Olveira Echeverria
Hậu vệ
- 21 Cesar Olmedo
- 14 Gustavo Vargas
- 15 Mateo Gamarra
- 16 Hernan Adrian Chala Ayovi
Tiền vệ
- 6 Richard Ortiz
Tiền vệ
- 29 Ivan Leguizamon
- 20 Juan Alfaro
- 28 Hugo Quintana
- 34 Eduardo Delmas
Tiền đạo
- 9 Carlos Sebastian Ferreira Vidal
Dự bị
- 30 Alan Francisco Rodriguez
- 17 Rodney Redes
- 8 Alex Franco
- 9 Adrian Alcaraz
- 2 Bryan Bentaberry
- 12 Carlos Sebastian Lentinelly Villavicencio
- 22 Juan Angel Vera Gomez
- 23 Rodrigo Perez Casada
- 10 Alejandro Daniel Silva Gonzalez
- 37 Romeo Benítez
- 17 Fernando David Cardozo Paniagua
- 35 Franco Alfonso
HLV: Pablo Sanchez
Sportivo Trinidense
4-1-4-1
Thủ môn
- 1 Matias Dufour
Hậu vệ
- 4 Diego Melgarejo
- 27 Maximiliano Centurión
- 40 Agustin Da Silveira
- 23 Cesar Ivan Benitez Leon
Tiền vệ
- 22 Pedro Zarza
- 5 Nelson Gauto
- 8 Luis de La Cruz
- 18 Fernando Romero
Tiền vệ
- 21 Gustavo Agustin Viera Velazquez
Tiền đạo
- 7 Nestor Abraham Camacho Ledesma
Dự bị
- 29 Tomas Rayer
- 20 Clementino González
- 3 Hermes David Villalba Jacquet
- Ronaldo Baez
- 9 Oscar Guillermo Gimenez Irala
- 12 Víctor Samudio
- Randy Baez
- 2 Armando Ruiz Díaz
- 14 Sergio Mendoza
- 33 Denis Acosta
- 24 Fabrizio Baruja
- Alan Benjamin Cano Esteche
HLV: José Arrúa
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Olimpia Asuncion vs Sportivo Trinidense diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Olimpia Asuncion vs Sportivo Trinidense thuộc Primera Division de Paraguay diễn ra lúc 04:00, Thứ Hai 02/02/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Olimpia Asuncion vs Sportivo Trinidense là bao nhiêu?
Chung cuộc Olimpia Asuncion 3 - 2 Sportivo Trinidense (hiệp 1: 1 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Olimpia Asuncion và Sportivo Trinidense thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Olimpia Asuncion thắng 8, hòa 9, Sportivo Trinidense thắng 3.
