Slovakia 2. Liga ·
OFK Malzenice vs FC Artmedia Petrzalka
OFK Malzenice
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
FC Artmedia Petrzalka
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 4 lần gặp nhau
1OFK Malzenice thắng
1Hòa
2FC Artmedia Petrzalka thắng
| Số trận thắng | OFK Malzenice | FC Artmedia Petrzalka |
|---|---|---|
| Sân nhà của OFK Malzenice | 1 | 1 |
| Sân nhà của FC Artmedia Petrzalka | 0 | 1 |
Diễn biến
- 28’ Thẻ vàng
- 43’ Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 52’ Thẻ vàng
- 52’ Thẻ đỏ
- 54’ Thẻ vàng
- 54’ 1 - 0 T. Kudlicka
- 59’ Thẻ vàng
- 77’ Thẻ vàng
- 83’ Thẻ vàng
- 84’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 0
Thống kê
46%Kiểm soát bóng54%
4Tổng số cú sút6
2Sút trúng đích3
2Sút ra ngoài3
5Phạt góc2
4Thẻ vàng4
0Thẻ đỏ1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận OFK Malzenice vs FC Artmedia Petrzalka diễn ra lúc mấy giờ?
Trận OFK Malzenice vs FC Artmedia Petrzalka thuộc Slovakia 2. Liga diễn ra lúc 18:30, Thứ Bảy 26/10/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận OFK Malzenice vs FC Artmedia Petrzalka là bao nhiêu?
Chung cuộc OFK Malzenice 1 - 0 FC Artmedia Petrzalka (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa OFK Malzenice và FC Artmedia Petrzalka thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 4 lần: OFK Malzenice thắng 1, hòa 1, FC Artmedia Petrzalka thắng 2.
