Poland Liga 1 ·
Odra Opole vs Gornik Leczna
Odra Opole
0 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 3
Gornik Leczna
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 9 lần gặp nhau
2Odra Opole thắng
2Hòa
5Gornik Leczna thắng
| Số trận thắng | Odra Opole | Gornik Leczna |
|---|---|---|
| Sân nhà của Odra Opole | 1 | 2 |
| Sân nhà của Gornik Leczna | 1 | 3 |
Diễn biến
- 12’ 0 - 1 P. Starzynski Kiến tạo: A. Deja
- 26’ P. Zemlo Thẻ vàng
- 35’ M. Grabowski Thẻ vàng
- 37’ 0 - 2 T. Mikinic (o.g.) Phản lưới nhà
- 40’ 0 - 3 E. Kryeziu
- Hết hiệp 1 · 0 - 3
- 65’ T. Mikinic Thẻ vàng
- 67’ A. Deja Thẻ vàng
- 90+4’ J. Bednarczyk Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 3
Thống kê
56%Kiểm soát bóng44%
11Tổng số cú sút13
6Sút trúng đích7
5Sút ra ngoài6
6Phạt góc4
2Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Odra Opole vs Gornik Leczna diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Odra Opole vs Gornik Leczna thuộc Poland Liga 1 diễn ra lúc 23:30, Thứ Bảy 04/11/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Odra Opole vs Gornik Leczna là bao nhiêu?
Chung cuộc Odra Opole 0 - 3 Gornik Leczna (hiệp 1: 0 - 3).
Lịch sử đối đầu giữa Odra Opole và Gornik Leczna thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 9 lần: Odra Opole thắng 2, hòa 2, Gornik Leczna thắng 5.
