GHQT Cấp CLB ·
Nr. sundby vs Nykobing FC
Nr. sundby
1 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 2
Nykobing FC
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
0Nr. sundby thắng
0Hòa
3Nykobing FC thắng
| Số trận thắng | Nr. sundby | Nykobing FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Nr. sundby | 0 | 2 |
| Sân nhà của Nykobing FC | 0 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Nr. sundby vs Nykobing FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Nr. sundby vs Nykobing FC thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 17:00, Thứ Bảy 18/07/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Nr. sundby vs Nykobing FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Nr. sundby 1 - 3 Nykobing FC (hiệp 1: 1 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa Nr. sundby và Nykobing FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Nr. sundby thắng 0, hòa 0, Nykobing FC thắng 3.
