Bosnia and Herzegovina Premier League ·
NK Siroki Brijeg vs FK Velez Mostar
NK Siroki Brijeg
1 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
FK Velez Mostar
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
29/03/25Bosnia and Herzegovina Premier League
NK Siroki Brijeg
2 - 5
FK Velez Mostar
B
12/03/25Bosnia and Herzegovina Cup
FK Velez Mostar
1 - 2
NK Siroki Brijeg
T
27/02/25Bosnia and Herzegovina Cup
NK Siroki Brijeg
2 - 0
FK Velez Mostar
T
24/11/24Bosnia and Herzegovina Premier League
FK Velez Mostar
3 - 1
NK Siroki Brijeg
B
18/08/24Bosnia and Herzegovina Premier League
NK Siroki Brijeg
0 - 2
FK Velez Mostar
B
11/05/24Bosnia and Herzegovina Premier League
NK Siroki Brijeg
0 - 1
FK Velez Mostar
B
14/03/24Bosnia and Herzegovina Cup
FK Velez Mostar
2 - 3
NK Siroki Brijeg
T
06/03/24Bosnia and Herzegovina Cup
NK Siroki Brijeg
2 - 1
FK Velez Mostar
T
27/11/23Bosnia and Herzegovina Premier League
NK Siroki Brijeg
2 - 2
FK Velez Mostar
H
21/08/23Bosnia and Herzegovina Premier League
FK Velez Mostar
1 - 1
NK Siroki Brijeg
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
6NK Siroki Brijeg thắng
6Hòa
8FK Velez Mostar thắng
| Số trận thắng | NK Siroki Brijeg | FK Velez Mostar |
|---|---|---|
| Sân nhà của NK Siroki Brijeg | 4 | 5 |
| Sân nhà của FK Velez Mostar | 2 | 3 |
Diễn biến
- 5’ T. Tomic Thẻ vàng
- 27’ R. Abdullah Thẻ vàng
- 31’ 1 - 0 F. Posavac
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 54’ 1 - 1 A. Hrkac
- 76’ Thẻ vàng
- 76’ Thẻ vàng
- 89’ 1 - 2 A. Mesic
- 89’ Thẻ vàng
- 90+2’ 1 - 3 D. Dogan Kiến tạo: S. Pidro
- Hết giờ · 1 - 3
Thống kê
39%Kiểm soát bóng61%
12Tổng số cú sút10
5Sút trúng đích4
7Sút ra ngoài6
3Phạt góc6
2Thẻ vàng3
2Cứu thua4
Đội hình
NK Siroki Brijeg
4-1-4-1
Thủ môn
- 40 Renato Josipovic
Hậu vệ
- 2 Ivan Pranjic
- 6 Patrick Stanic ↓
- 5 Matej Senic
- 17 Franjo Posavac
Tiền vệ
- 16 Mato Stanic
Tiền vệ
- 20 Matija Kolaric ↓
- 90 Tomislav Tomic
- 18 Marko Matic ↓
- 27 Domagoj Jelavic ↓
Tiền đạo
- 9 Ivan Dilic ↓
Dự bị
- Bozo Musa ↑
- 44 Kristijan Sesar ↑
- 10 Filip Matic ↑
- Cyrille Kpan ↑
- 22 Ilya Cherniak ↑
- 12 Ante Sliskovic
- Marin Topic
- 69 Ivan Maric
- Antoni Bajkusa
- 30 Marin Calusic
- 25 Marcio Rodrigues Velasco
FK Velez Mostar
4-4-2
Thủ môn
- 1 Tarik Karic
Hậu vệ
- 23 Klemen Sturm
- 8 Ante Hrkac
- 5 Besim Serbecic
- 6 Rafidine Abdullah ↓
Tiền vệ
- 22 Andro Babic ↓
- 44 Ajdin Nukic ↓
- 10 Edo Vehabovic
- 77 Almedin Ziljkic
Tiền đạo
- 11 Ivan Saric ↓
- 21 Vasilije Djuric ↓
Dự bị
- 19 Huso Karjasevic ↑
- Aldin Mesic ↑
- Dominik Dogan ↑
- Aleksa Raca ↑
- 70 Selmir Pidro ↑
- 35 Belmin Dizdarevic
- 34 Goran Antonic
- 66 Faruk Setic
- Amar Milak
- Tarik SIkalo
- Domagoj Vidovic
HLV: Damir Milanovic
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận NK Siroki Brijeg vs FK Velez Mostar diễn ra lúc mấy giờ?
Trận NK Siroki Brijeg vs FK Velez Mostar thuộc Bosnia and Herzegovina Premier League diễn ra lúc 02:00, Thứ Hai 11/08/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận NK Siroki Brijeg vs FK Velez Mostar là bao nhiêu?
Chung cuộc NK Siroki Brijeg 1 - 3 FK Velez Mostar (hiệp 1: 1 - 0).
Trận NK Siroki Brijeg vs FK Velez Mostar diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Pecara.
Lịch sử đối đầu giữa NK Siroki Brijeg và FK Velez Mostar thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: NK Siroki Brijeg thắng 6, hòa 6, FK Velez Mostar thắng 8.
