Argentine Division 1 ·
Newells Old Boys vs Talleres Cordoba
Newells Old Boys
1
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Talleres Cordoba
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 14 lần gặp nhau
5Newells Old Boys thắng
3Hòa
6Talleres Cordoba thắng
| Số trận thắng | Newells Old Boys | Talleres Cordoba |
|---|---|---|
| Sân nhà của Newells Old Boys | 3 | 2 |
| Sân nhà của Talleres Cordoba | 2 | 4 |
Diễn biến
- 15’ F. Mansilla Thẻ vàng
- 16’ 0 - 1 R. Garro
- 18’ J. Rodriguez Thẻ vàng
- 22’ L. Suarez Thẻ vàng
- 36’ 1 - 1 D. Reasco (pen.) Penalty
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 62’ L. Suarez Thẻ vàng thứ hai
- 81’ J. Rodriguez VAR
- 90+3’ L. Vangioni Thẻ đỏ
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
62%Kiểm soát bóng38%
17Tổng số cú sút8
4Sút trúng đích1
11Sút ra ngoài1
2Sút bị chặn6
7Phạt góc3
1Việt vị1
15Phạm lỗi13
1Thẻ vàng3
1Thẻ đỏ1
0Cứu thua3
457Số đường chuyền277
370Chuyền chính xác191
81%Tỷ lệ chuyền chính xác69%
Đội hình
Newells Old Boys
5-3-2
Thủ môn
- 1 Lucas Hoyos
Hậu vệ
- 14 Armando Mendez
- 25 Gustavo Velazquez ↓
- 37 Ivan Glavinovich
- 19 Facundo Mansilla
- 21 Leonel Jesus Vangioni
Tiền vệ
- 7 Ivan Gomez Romero ↓
- 34 David Sotelo ↓
- 43 Lisandro Montenegro ↓
Tiền đạo
- 47 Guillermo Balzi
- 16 Djorkaeff Neicer Reasco Gonzalez
Dự bị
- 26 Marcos Portillo ↑
- 19 Julian Contrera ↑
- 9 Jorge Recalde ↑
- Jeremias Perez Tica ↑
- 15 Juan Sebastian Sforza
- 1 Williams Barlasina
- Brian Nicolas Aguirre
- 3 Martín Luciano
- 55 Tomas Jacob
- 29 Marcelo Esponda
- 33 Jherson Mosquera
- 20 Genaro Rossi
HLV: Frank Kudelka
Talleres Cordoba
4-2-3-1
Thủ môn
- 22 Guido Herrera
Hậu vệ
- 3 Lucas Suarez
- 6 Juan Rodriguez
- 4 Matias Catalan
- 41 Tomás Olmos
Tiền vệ
- 15 Valentin Depietri ↓
- 16 Rodrigo Garro ↓
- 24 Ramon Sosa Acosta ↓
Tiền vệ
- 30 Ulises Ortegoza ↓
- 17 Christian Oliva
Tiền đạo
- 10 Nahuel Bustos ↓
Dự bị
- 10 Francisco Andres Pizzini ↑
- 77 Luis Sequeira ↑
- 9 Jose David Romero ↑
- 24 Tiago Palacios ↑
- 21 Matias Gomez ↑
- 1 Alan Aguerre
- 11 Fabio Enrique Alvarez
- Maximiliano Alvez
- 24 Franco Saavedra
- 7 Diego Barrera
- 7 Diego Valoyes
- Laureano Imanol
HLV: Omar De Felippe
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Newells Old Boys vs Talleres Cordoba diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Newells Old Boys vs Talleres Cordoba thuộc Argentine Division 1 diễn ra lúc 05:00, Thứ Bảy 29/07/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Newells Old Boys vs Talleres Cordoba là bao nhiêu?
Chung cuộc Newells Old Boys 1 - 1 Talleres Cordoba (hiệp 1: 1 - 1).
Trận Newells Old Boys vs Talleres Cordoba diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Estadio Newells Old Boys.
Lịch sử đối đầu giữa Newells Old Boys và Talleres Cordoba thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 14 lần: Newells Old Boys thắng 5, hòa 3, Talleres Cordoba thắng 6.
