Argentine Division 1 ·
Newells Old Boys vs San Lorenzo
Newells Old Boys
1
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
San Lorenzo
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
5Newells Old Boys thắng
9Hòa
6San Lorenzo thắng
| Số trận thắng | Newells Old Boys | San Lorenzo |
|---|---|---|
| Sân nhà của Newells Old Boys | 3 | 2 |
| Sân nhà của San Lorenzo | 2 | 4 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
16Tổng số cú sút2
4Sút trúng đích0
12Sút ra ngoài2
2Sút bị chặn2
4Phạt góc1
0Việt vị1
12Phạm lỗi8
1Thẻ vàng4
1Thẻ đỏ0
0Cứu thua4
407Số đường chuyền405
Đội hình
Newells Old Boys
4-3-3
Thủ môn
- 12 Ramiro Macagno
Hậu vệ
- 14 Armando Mendez
- 2 Cristian Lema
- 4 Willer Emilio Ditta Perez
- 3 Martín Luciano ↓
Tiền vệ
- 8 Pablo Javier Perez ↓
- 20 Julian Fernandez
- 47 Guillermo Balzi ↓
Tiền đạo
- 44 Francisco Gonzalez
- 9 Juan Manuel Garcia ↓
- 26 Ramiro Sordo ↓
Dự bị
- Marco Campagnaro
- 8 Nicolás Castro
- 7 Luciano Cingolani ↑
- 9 Nazareno Funez
- Franco Herrera
- 55 Tomas Jacob
- 6 Facundo Mansilla
- 26 Marcos Portillo ↑
- 20 Genaro Rossi ↑
- 15 Juan Sebastian Sforza
- Leonel Jesus Vangioni ↑
- 23 Gustavo Velazquez ↑
HLV: Frank Kudelka
San Lorenzo
3-4-3
Thủ môn
- 12 Sebastian Alberto Torrico
Hậu vệ
- 24 Jeremias James
- 23 Gaston Hernandez Bravo
- 6 Federico Gattoni
Tiền vệ
- 46 Tomas Silva
- 50 Francisco Perruzzi
- 20 Nestor Ezequiel Ortigoza
- 27 Jalil Elias
Tiền đạo
- 7 Ezequiel Cerutti
- 11 Adam Bareiro ↓
- 42 Agustin Martegani ↓
Dự bị
- 28 Nahuel Barrios ↑
- 13 Augusto Batalla
- Nicolas Blandi ↑
- 27 Malcom Braida
- 21 Francis Flores
- 28 Matias Hernandez
- 32 Ezequiel Herrera
- 29 Ivan Leguizamon
- 35 Gonzalo Lujan Melli
- 77 Luis Sequeira
HLV: Ruben Insua
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Newells Old Boys vs San Lorenzo diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Newells Old Boys vs San Lorenzo thuộc Argentine Division 1 diễn ra lúc 06:00, Thứ Sáu 10/06/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Newells Old Boys vs San Lorenzo là bao nhiêu?
Chung cuộc Newells Old Boys 0 - 0 San Lorenzo (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Newells Old Boys vs San Lorenzo diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Estadio Newells Old Boys.
Ai là trọng tài trận Newells Old Boys vs San Lorenzo?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Trucco Silvio.
Lịch sử đối đầu giữa Newells Old Boys và San Lorenzo thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Newells Old Boys thắng 5, hòa 9, San Lorenzo thắng 6.
