Australia A-League ·
Newcastle Jets vs Sydney FC
Newcastle Jets
1 - 4
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Sydney FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
20/04/25Australia A-League
Sydney FC
3 - 2
Newcastle Jets
B
04/01/25Australia A-League
Newcastle Jets
2 - 2
Sydney FC
H
07/04/24Australia A-League
Newcastle Jets
3 - 1
Sydney FC
T
19/01/24Australia A-League
Sydney FC
4 - 0
Newcastle Jets
B
29/04/23Australia A-League
Sydney FC
2 - 0
Newcastle Jets
B
01/01/23Australia A-League
Newcastle Jets
0 - 2
Sydney FC
B
25/03/22Australia A-League
Newcastle Jets
2 - 0
Sydney FC
T
04/12/21Australia A-League
Sydney FC
2 - 2
Newcastle Jets
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
5Newcastle Jets thắng
6Hòa
9Sydney FC thắng
| Số trận thắng | Newcastle Jets | Sydney FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Newcastle Jets | 4 | 2 |
| Sân nhà của Sydney FC | 1 | 7 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
59%Kiểm soát bóng41%
14Tổng số cú sút20
2Sút trúng đích11
8Sút ra ngoài7
4Sút bị chặn2
5Phạt góc9
1Việt vị3
4Phạm lỗi15
0Thẻ vàng1
7Cứu thua1
567Số đường chuyền393
487Chuyền chính xác318
86%Tỷ lệ chuyền chính xác81%
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Newcastle Jets vs Sydney FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Newcastle Jets vs Sydney FC thuộc Australia A-League diễn ra lúc 13:00, Thứ Bảy 01/11/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Newcastle Jets vs Sydney FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Newcastle Jets 1 - 4 Sydney FC (hiệp 1: 1 - 1).
Trận Newcastle Jets vs Sydney FC diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Hunter International Sports Centre.
Ai là trọng tài trận Newcastle Jets vs Sydney FC?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Shane Skinner.
Lịch sử đối đầu giữa Newcastle Jets và Sydney FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Newcastle Jets thắng 5, hòa 6, Sydney FC thắng 9.
