Cambodian Premier League ·
Nagaworld FC vs Visakha FC
Nagaworld FC
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Visakha FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
02/03/25Cambodian Premier League
Visakha FC
1 - 0
Nagaworld FC
B
24/11/24Cambodian Premier League
Nagaworld FC
1 - 1
Visakha FC
H
18/08/24Cambodian Premier League
Visakha FC
0 - 1
Nagaworld FC
T
03/02/24Cambodian Premier League
Nagaworld FC
3 - 1
Visakha FC
T
25/11/23Cambodian Premier League
Visakha FC
1 - 1
Nagaworld FC
H
12/08/23Cambodian Premier League
Nagaworld FC
1 - 4
Visakha FC
B
27/05/23Cambodia Cup
Visakha FC
1 - 1
Nagaworld FC
H
22/04/23Cambodia Cup
Nagaworld FC
1 - 0
Visakha FC
T
20/08/22Cambodian Premier League
Nagaworld FC
1 - 2
Visakha FC
B
05/07/22Cambodian Premier League
Nagaworld FC
0 - 2
Visakha FC
B
Tổng quan
Thống kê 18 lần gặp nhau
5Nagaworld FC thắng
6Hòa
7Visakha FC thắng
| Số trận thắng | Nagaworld FC | Visakha FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Nagaworld FC | 2 | 6 |
| Sân nhà của Visakha FC | 3 | 1 |
Diễn biến
- 22’ 1 - 0 Y. Minagawa Kiến tạo: Y. Kikuchi
- 37’ R. Sor Thẻ vàng
- 45+4’ L. Reth Thẻ vàng
- 45+5’ Ramon Tanque Đá hỏng penalty
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 68’ S. Chea Thẻ vàng
- 82’ Park Jung-Bin Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 0
Thống kê
7Tổng số cú sút6
3Sút trúng đích0
4Sút ra ngoài6
2Phạt góc6
2Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Nagaworld FC vs Visakha FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Nagaworld FC vs Visakha FC thuộc Cambodian Premier League diễn ra lúc 18:00, Chủ Nhật 27/04/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Nagaworld FC vs Visakha FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Nagaworld FC 1 - 0 Visakha FC (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Nagaworld FC và Visakha FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 18 lần: Nagaworld FC thắng 5, hòa 6, Visakha FC thắng 7.
