Rwanda National League ·
Musanze FC vs Police(RWA)
Musanze FC
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Police(RWA)
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 12 lần gặp nhau
2Musanze FC thắng
3Hòa
7Police(RWA) thắng
| Số trận thắng | Musanze FC | Police(RWA) |
|---|---|---|
| Sân nhà của Musanze FC | 2 | 3 |
| Sân nhà của Police(RWA) | 0 | 4 |
Diễn biến
- 20’ 1 - 0 Bàn thắng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 77’ 1 - 1 D. Usengimana
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
3Tổng số cú sút5
1Sút trúng đích3
2Sút ra ngoài2
4Phạt góc6
0Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Musanze FC vs Police(RWA) diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Musanze FC vs Police(RWA) thuộc Rwanda National League diễn ra lúc 20:00, Thứ Tư 21/12/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Musanze FC vs Police(RWA) là bao nhiêu?
Chung cuộc Musanze FC 1 - 1 Police(RWA) (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Musanze FC và Police(RWA) thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 12 lần: Musanze FC thắng 2, hòa 3, Police(RWA) thắng 7.
