Rwanda National League ·
Musanze FC vs Mukura Victory Sports
Musanze FC
2 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Mukura Victory Sports
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 8 lần gặp nhau
3Musanze FC thắng
2Hòa
3Mukura Victory Sports thắng
| Số trận thắng | Musanze FC | Mukura Victory Sports |
|---|---|---|
| Sân nhà của Musanze FC | 3 | 0 |
| Sân nhà của Mukura Victory Sports | 0 | 3 |
Diễn biến
- 1’ 1 - 0 N. L. Wafula
- 41’ 1 - 1 H. Obed (o.g.) Phản lưới nhà
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 46’ 2 - 1 Bàn thắng
- 75’ 2 - 2 Bàn thắng
- 77’ 2 - 3 Bàn thắng
- Hết giờ · 2 - 3
Thống kê
5Tổng số cú sút4
2Sút trúng đích3
3Sút ra ngoài1
4Phạt góc6
3Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Musanze FC vs Mukura Victory Sports diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Musanze FC vs Mukura Victory Sports thuộc Rwanda National League diễn ra lúc 20:00, Thứ Bảy 05/11/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Musanze FC vs Mukura Victory Sports là bao nhiêu?
Chung cuộc Musanze FC 2 - 3 Mukura Victory Sports (hiệp 1: 1 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Musanze FC và Mukura Victory Sports thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 8 lần: Musanze FC thắng 3, hòa 2, Mukura Victory Sports thắng 3.
