Slovakia 2. Liga ·
MSK Zilina B vs Tatran LM
MSK Zilina B
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Tatran LM
Đối đầu
Thống kê 17 lần gặp nhau
5MSK Zilina B thắng
3Hòa
9Tatran LM thắng
| Số trận thắng | MSK Zilina B | Tatran LM |
|---|---|---|
| Sân nhà của MSK Zilina B | 4 | 2 |
| Sân nhà của Tatran LM | 1 | 7 |
Diễn biến
- 33’ A. Kopas Thẻ vàng
- 34’ T. Gerat Thẻ vàng
- 45+2’ 0 - 1 A. Macejko
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 52’ 0 - 2 T. Divis
- 80’ T. Divis Thẻ vàng
- 90+4’ F. Appiah Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 2
Thống kê
49%Kiểm soát bóng51%
3Tổng số cú sút15
2Sút trúng đích6
1Sút ra ngoài9
2Phạt góc11
1Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận MSK Zilina B vs Tatran LM diễn ra lúc mấy giờ?
Trận MSK Zilina B vs Tatran LM thuộc Slovakia 2. Liga diễn ra lúc 15:30, Chủ Nhật 20/08/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận MSK Zilina B vs Tatran LM là bao nhiêu?
Chung cuộc MSK Zilina B 0 - 2 Tatran LM (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa MSK Zilina B và Tatran LM thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 17 lần: MSK Zilina B thắng 5, hòa 3, Tatran LM thắng 9.
