Finland Ykkonen ·
MP MIKELI vs FC Haka
MP MIKELI
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
FC Haka
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 6 lần gặp nhau
1MP MIKELI thắng
0Hòa
5FC Haka thắng
| Số trận thắng | MP MIKELI | FC Haka |
|---|---|---|
| Sân nhà của MP MIKELI | 1 | 2 |
| Sân nhà của FC Haka | 0 | 3 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận MP MIKELI vs FC Haka diễn ra lúc mấy giờ?
Trận MP MIKELI vs FC Haka thuộc Finland Ykkonen diễn ra lúc 22:30, Chủ Nhật 05/07/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận MP MIKELI vs FC Haka là bao nhiêu?
Chung cuộc MP MIKELI 2 - 1 FC Haka (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa MP MIKELI và FC Haka thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: MP MIKELI thắng 1, hòa 0, FC Haka thắng 5.
