Slovenia 2.Liga ·
MNK FC Ljubljana vs NK Svoboda Ljubljana
MNK FC Ljubljana
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
NK Svoboda Ljubljana
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 2 lần gặp nhau
0MNK FC Ljubljana thắng
2Hòa
0NK Svoboda Ljubljana thắng
| Số trận thắng | MNK FC Ljubljana | NK Svoboda Ljubljana |
|---|---|---|
| Sân nhà của MNK FC Ljubljana | 0 | 0 |
| Sân nhà của NK Svoboda Ljubljana | 0 | 0 |
Diễn biến
- 7’ 0 - 1 Bàn thắng
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 52’ 0 - 2 Bàn thắng
- 90+1’ 1 - 2 Bàn thắng
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
53%Kiểm soát bóng47%
13Tổng số cú sút9
3Sút trúng đích2
10Sút ra ngoài7
1Phạt góc3
4Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận MNK FC Ljubljana vs NK Svoboda Ljubljana diễn ra lúc mấy giờ?
Trận MNK FC Ljubljana vs NK Svoboda Ljubljana thuộc Slovenia 2.Liga diễn ra lúc 21:30, Chủ Nhật 14/09/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận MNK FC Ljubljana vs NK Svoboda Ljubljana là bao nhiêu?
Chung cuộc MNK FC Ljubljana 1 - 2 NK Svoboda Ljubljana (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa MNK FC Ljubljana và NK Svoboda Ljubljana thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: MNK FC Ljubljana thắng 0, hòa 2, NK Svoboda Ljubljana thắng 0.
