Serbian Superliga ·
Mladost Lucani vs FK Zeleznicar Pancevo
Mladost Lucani
1
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
FK Zeleznicar Pancevo
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
1Mladost Lucani thắng
0Hòa
0FK Zeleznicar Pancevo thắng
| Số trận thắng | Mladost Lucani | FK Zeleznicar Pancevo |
|---|---|---|
| Sân nhà của Mladost Lucani | 0 | 0 |
| Sân nhà của FK Zeleznicar Pancevo | 1 | 0 |
Diễn biến
- 12’ P. Friday Thẻ vàng
- 12’ V. Stankovic Thẻ vàng
- 32’ L. Romanic Thẻ vàng
- 37’ M. Konatar Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 47’ 1 - 0 P. Friday Kiến tạo: N. Cirkovic
- 58’ P. Friday Thẻ vàng thứ hai
- 67’ B. Knezevic Thẻ vàng
- 68’ Z. Udovicic Thẻ vàng
- 88’ S. Hajdin Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 0
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
12Tổng số cú sút8
6Sút trúng đích2
6Sút ra ngoài6
4Sút bị chặn5
4Phạt góc4
2Việt vị1
13Phạm lỗi16
3Thẻ vàng5
1Thẻ đỏ0
2Cứu thua5
353Số đường chuyền297
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Mladost Lucani vs FK Zeleznicar Pancevo diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Mladost Lucani vs FK Zeleznicar Pancevo thuộc Serbian Superliga diễn ra lúc 21:30, Thứ Bảy 02/12/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Mladost Lucani vs FK Zeleznicar Pancevo là bao nhiêu?
Chung cuộc Mladost Lucani 1 - 0 FK Zeleznicar Pancevo (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Mladost Lucani vs FK Zeleznicar Pancevo diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Mladost Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Mladost Lucani và FK Zeleznicar Pancevo thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Mladost Lucani thắng 1, hòa 0, FK Zeleznicar Pancevo thắng 0.
