Norway Adeccoligaen ·
Mjondalen IF vs Sogndal
Mjondalen IF
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Sogndal
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 10 lần gặp nhau
2Mjondalen IF thắng
4Hòa
4Sogndal thắng
| Số trận thắng | Mjondalen IF | Sogndal |
|---|---|---|
| Sân nhà của Mjondalen IF | 1 | 2 |
| Sân nhà của Sogndal | 1 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
48%Kiểm soát bóng52%
10Tổng số cú sút11
4Sút trúng đích5
6Sút ra ngoài6
5Phạt góc4
5Cứu thua4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Mjondalen IF vs Sogndal diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Mjondalen IF vs Sogndal thuộc Norway Adeccoligaen diễn ra lúc 20:00, Thứ Bảy 10/06/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Mjondalen IF vs Sogndal là bao nhiêu?
Chung cuộc Mjondalen IF 0 - 0 Sogndal (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Mjondalen IF vs Sogndal diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Consto Arena.
Lịch sử đối đầu giữa Mjondalen IF và Sogndal thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 10 lần: Mjondalen IF thắng 2, hòa 4, Sogndal thắng 4.
