Latvian Higher League ·
Metta/LU Riga vs FK Rigas Futbola skola
Metta/LU Riga
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
FK Rigas Futbola skola
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
05/08/24Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
5 - 1
Metta/LU Riga
B
29/05/24Latvian Higher League
Metta/LU Riga
0 - 6
FK Rigas Futbola skola
B
17/04/24Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
2 - 0
Metta/LU Riga
B
11/11/23Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
1 - 0
Metta/LU Riga
B
27/08/23Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
5 - 0
Metta/LU Riga
B
09/06/23Latvian Higher League
Metta/LU Riga
0 - 6
FK Rigas Futbola skola
B
29/04/23Latvian Higher League
Metta/LU Riga
0 - 0
FK Rigas Futbola skola
H
01/10/22Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
6 - 0
Metta/LU Riga
B
16/07/22Latvian Higher League
Metta/LU Riga
1 - 3
FK Rigas Futbola skola
B
11/05/22Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
3 - 1
Metta/LU Riga
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
0Metta/LU Riga thắng
4Hòa
16FK Rigas Futbola skola thắng
| Số trận thắng | Metta/LU Riga | FK Rigas Futbola skola |
|---|---|---|
| Sân nhà của Metta/LU Riga | 0 | 6 |
| Sân nhà của FK Rigas Futbola skola | 0 | 10 |
Diễn biến
- 14’ 0 - 1 S. Panic Kiến tạo: L. Odisharia
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 46’ A. Riherts Thẻ vàng
- 57’ J. Novikovs Thẻ vàng
- 68’ 0 - 2 H. Prenga
- 72’ A. Puzirevskis Thẻ vàng
- 90+4’ 1 - 2 B. Melnis
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
31%Kiểm soát bóng69%
3Tổng số cú sút13
1Sút trúng đích4
2Sút ra ngoài9
0Phạt góc6
2Thẻ vàng0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Metta/LU Riga vs FK Rigas Futbola skola diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Metta/LU Riga vs FK Rigas Futbola skola thuộc Latvian Higher League diễn ra lúc 23:30, Thứ Hai 28/10/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Metta/LU Riga vs FK Rigas Futbola skola là bao nhiêu?
Chung cuộc Metta/LU Riga 1 - 2 FK Rigas Futbola skola (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Metta/LU Riga và FK Rigas Futbola skola thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Metta/LU Riga thắng 0, hòa 4, FK Rigas Futbola skola thắng 16.
