Ukrainian Premier League ·
Metalist 1925 Kharkiv vs Kolos Kovalyovka
Metalist 1925 Kharkiv
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Kolos Kovalyovka
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
09/04/23Ukrainian Premier League
Kolos Kovalyovka
3 - 0
Metalist 1925 Kharkiv
B
30/09/22Ukrainian Premier League
Metalist 1925 Kharkiv
2 - 0
Kolos Kovalyovka
T
05/12/21Ukrainian Premier League
Metalist 1925 Kharkiv
0 - 1
Kolos Kovalyovka
B
31/07/21Ukrainian Premier League
Kolos Kovalyovka
1 - 0
Metalist 1925 Kharkiv
B
Tổng quan
Thống kê 6 lần gặp nhau
1Metalist 1925 Kharkiv thắng
2Hòa
3Kolos Kovalyovka thắng
| Số trận thắng | Metalist 1925 Kharkiv | Kolos Kovalyovka |
|---|---|---|
| Sân nhà của Metalist 1925 Kharkiv | 1 | 1 |
| Sân nhà của Kolos Kovalyovka | 0 | 2 |
Diễn biến
- 45+1’ V. Dmytrenko Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 89’ A. Gabelok Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 0
Thống kê
55%Kiểm soát bóng45%
5Tổng số cú sút12
1Sút trúng đích3
4Sút ra ngoài9
1Phạt góc6
0Việt vị1
10Phạm lỗi14
2Thẻ vàng0
3Cứu thua1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Metalist 1925 Kharkiv vs Kolos Kovalyovka diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Metalist 1925 Kharkiv vs Kolos Kovalyovka thuộc Ukrainian Premier League diễn ra lúc 21:00, Chủ Nhật 24/09/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Metalist 1925 Kharkiv vs Kolos Kovalyovka là bao nhiêu?
Chung cuộc Metalist 1925 Kharkiv 0 - 0 Kolos Kovalyovka (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Metalist 1925 Kharkiv và Kolos Kovalyovka thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: Metalist 1925 Kharkiv thắng 1, hòa 2, Kolos Kovalyovka thắng 3.
