South Africa Premier Soccer League ·
Marumo Gallants FC vs Mamelodi Sundowns
Marumo Gallants FC
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Mamelodi Sundowns
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 8 lần gặp nhau
0Marumo Gallants FC thắng
4Hòa
4Mamelodi Sundowns thắng
| Số trận thắng | Marumo Gallants FC | Mamelodi Sundowns |
|---|---|---|
| Sân nhà của Marumo Gallants FC | 0 | 3 |
| Sân nhà của Mamelodi Sundowns | 0 | 1 |
Diễn biến
- 1’ 0 - 1 T. Morena Kiến tạo: T. Zwane
- 35’ R. Chivaviro Thẻ vàng
- 41’ M. Mvala Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 52’ 0 - 2 T. Zwane
- 60’ A. Modiba Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 2
Thống kê
38%Kiểm soát bóng62%
6Tổng số cú sút10
2Sút trúng đích6
4Sút ra ngoài4
1Phạt góc2
1Việt vị5
12Phạm lỗi18
1Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Marumo Gallants FC vs Mamelodi Sundowns diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Marumo Gallants FC vs Mamelodi Sundowns thuộc South Africa Premier Soccer League diễn ra lúc 00:00, Chủ Nhật 07/05/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Marumo Gallants FC vs Mamelodi Sundowns là bao nhiêu?
Chung cuộc Marumo Gallants FC 0 - 2 Mamelodi Sundowns (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Marumo Gallants FC và Mamelodi Sundowns thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 8 lần: Marumo Gallants FC thắng 0, hòa 4, Mamelodi Sundowns thắng 4.
