Liga Pro Ecuador Serie A ·
Manta FC vs Liga Dep. Universitaria Quito
Manta FC
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Liga Dep. Universitaria Quito
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
4Manta FC thắng
6Hòa
10Liga Dep. Universitaria Quito thắng
| Số trận thắng | Manta FC | Liga Dep. Universitaria Quito |
|---|---|---|
| Sân nhà của Manta FC | 2 | 3 |
| Sân nhà của Liga Dep. Universitaria Quito | 2 | 7 |
Diễn biến
- 6’ 1 - 0 E. Zorrilla Kiến tạo: D. Cabezas
- 33’ B. J. Ramirez Leon Thẻ vàng
- 37’ 1 - 1 D. Quintero (o.g.) Phản lưới nhà
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 71’ B. J. Ramirez Leon Thẻ vàng thứ hai
- 79’ C. Gruezo Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
10Tổng số cú sút12
2Sút trúng đích2
8Sút ra ngoài10
6Phạt góc5
0Việt vị3
14Phạm lỗi12
0Thẻ vàng3
0Thẻ đỏ1
1Cứu thua1
342Số đường chuyền364
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Manta FC vs Liga Dep. Universitaria Quito diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Manta FC vs Liga Dep. Universitaria Quito thuộc Liga Pro Ecuador Serie A diễn ra lúc 04:30, Chủ Nhật 27/04/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Manta FC vs Liga Dep. Universitaria Quito là bao nhiêu?
Chung cuộc Manta FC 1 - 1 Liga Dep. Universitaria Quito (hiệp 1: 1 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Manta FC và Liga Dep. Universitaria Quito thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Manta FC thắng 4, hòa 6, Liga Dep. Universitaria Quito thắng 10.
