Ngoại hạng Anh ·
Manchester United vs Manchester City
Manchester United
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Manchester City
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
15/12/24English Premier League
Manchester City
1 - 2
Manchester United
T
10/08/24FA Community Shield
Manchester United
1 - 1
Manchester City
H
25/05/24England FA Cup
Manchester City
1 - 2
Manchester United
T
03/03/24English Premier League
Manchester City
3 - 1
Manchester United
B
29/10/23English Premier League
Manchester United
0 - 3
Manchester City
B
03/06/23England FA Cup
Manchester City
2 - 1
Manchester United
B
14/01/23English Premier League
Manchester United
2 - 1
Manchester City
T
02/10/22English Premier League
Manchester City
6 - 3
Manchester United
B
06/03/22English Premier League
Manchester City
4 - 1
Manchester United
B
06/11/21English Premier League
Manchester United
0 - 2
Manchester City
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
8Manchester United thắng
2Hòa
10Manchester City thắng
| Số trận thắng | Manchester United | Manchester City |
|---|---|---|
| Sân nhà của Manchester United | 2 | 5 |
| Sân nhà của Manchester City | 6 | 5 |
Diễn biến
- 1’ R. Dias Roughing
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 46’ B. Silva Roughing
- 67’ D. Dalot Kéo người
- 75’ M. Mount Roughing
- 84’ L. Yoro Kéo người
- Hết giờ · 0 - 0
Thống kê
41%Kiểm soát bóng59%
13Tổng số cú sút9
2Sút trúng đích5
5Sút ra ngoài3
6Sút bị chặn1
5Phạt góc3
1Việt vị2
13Phạm lỗi9
3Thẻ vàng2
5Cứu thua2
379Số đường chuyền556
318Chuyền chính xác489
84%Tỷ lệ chuyền chính xác88%
Đội hình
Manchester United
3-4-2-1
Thủ môn
- 24 Andre Onana
Hậu vệ
- 3 Noussair Mazraoui
- 5 Harry Maguire ↓
- 15 Leny Yoro
Tiền vệ
- 20 Diogo Dalot
- 18 Carlos Henrique Casimiro,Casemiro
- 25 Manuel Ugarte ↓
- 13 Patrick Dorgu
Tiền vệ
- 8 Bruno Joao N. Borges Fernandes
- 17 Alejandro Garnacho
Tiền đạo
- 9 Rasmus Hojlund ↓
Dự bị
- 23 Joshua Zirkzee ↑
- 2 Victor Nilsson-Lindelof ↑
- 7 Mason Mount ↑
- 10 Christian Eriksen
- 1 Altay Bayindi
- 41 Harry Amass
- 23 Luke Shaw
- Godwill Kukonki
- 16 Chido Obi-Martin
HLV: Michael Carrick
Manchester City
4-3-1-2
Thủ môn
- 31 Ederson Santana de Moraes
Hậu vệ
- 75 Nico OReilly ↓
- 24 Josko Gvardiol
- 3 Ruben Dias
- 27 Matheus Luiz Nunes
Tiền vệ
- 17 Kevin De Bruyne
Tiền vệ
- 19 Ilkay Gundogan ↓
- 8 Mateo Kovacic
- 20 Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva
Tiền đạo
- 7 Omar Marmoush
- 47 Phil Foden ↓
Dự bị
- 11 Jeremy Doku ↑
- 82 Rico Lewis ↑
- 10 Jack Grealish ↑
- 26 Savio Moreira de Oliveira
- 22 Vitor Reis
- 1 Stefan Ortega
- 6 Nicolas Gonzalez Iglesias
- 45 Abdukodir Khusanov
- 10 James Mcatee
HLV: Enzo Maresca
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Manchester United vs Manchester City diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Manchester United vs Manchester City thuộc Ngoại hạng Anh diễn ra lúc 22:30, Chủ Nhật 06/04/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Manchester United vs Manchester City là bao nhiêu?
Chung cuộc Manchester United 0 - 0 Manchester City (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Manchester United vs Manchester City diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Old Trafford.
Ai là trọng tài trận Manchester United vs Manchester City?
Trọng tài điều khiển trận đấu là John Brooks.
Lịch sử đối đầu giữa Manchester United và Manchester City thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Manchester United thắng 8, hòa 2, Manchester City thắng 10.
