South Africa Premier Soccer League ·
Mamelodi Sundowns vs Polokwane City FC
Mamelodi Sundowns
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Polokwane City FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
11Mamelodi Sundowns thắng
5Hòa
4Polokwane City FC thắng
| Số trận thắng | Mamelodi Sundowns | Polokwane City FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Mamelodi Sundowns | 5 | 1 |
| Sân nhà của Polokwane City FC | 6 | 3 |
Diễn biến
- 27’ 1 - 0 K. Lethlaku Kiến tạo: Arthur Sales
- 34’ S. Mkhulise Thẻ vàng
- 42’ B. Dlamini Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 69’ 2 - 0 K. Lethlaku Kiến tạo: Arthur Sales
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
71%Kiểm soát bóng29%
10Tổng số cú sút5
4Sút trúng đích1
6Sút ra ngoài4
4Phạt góc3
7Phạm lỗi8
1Thẻ vàng1
1Cứu thua3
635Số đường chuyền240
552Chuyền chính xác151
87%Tỷ lệ chuyền chính xác63%
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Mamelodi Sundowns vs Polokwane City FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Mamelodi Sundowns vs Polokwane City FC thuộc South Africa Premier Soccer League diễn ra lúc 00:30, Thứ Năm 07/11/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Mamelodi Sundowns vs Polokwane City FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Mamelodi Sundowns 2 - 0 Polokwane City FC (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Mamelodi Sundowns và Polokwane City FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Mamelodi Sundowns thắng 11, hòa 5, Polokwane City FC thắng 4.
