Israel Cup ·
Maccabi Yavne vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Maccabi Yavne
1 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Đối đầu
Thống kê 10 lần gặp nhau
1Maccabi Yavne thắng
2Hòa
7Hapoel Marmorek lrony Rehovot thắng
| Số trận thắng | Maccabi Yavne | Hapoel Marmorek lrony Rehovot |
|---|---|---|
| Sân nhà của Maccabi Yavne | 1 | 3 |
| Sân nhà của Hapoel Marmorek lrony Rehovot | 0 | 4 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
14Tổng số cú sút5
6Sút trúng đích3
8Sút ra ngoài2
2Phạt góc8
2Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Maccabi Yavne vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Maccabi Yavne vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot thuộc Israel Cup diễn ra lúc 20:00, Thứ Ba 20/09/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Maccabi Yavne vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot là bao nhiêu?
Chung cuộc Maccabi Yavne 1 - 3 Hapoel Marmorek lrony Rehovot (hiệp 1: 1 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Maccabi Yavne và Hapoel Marmorek lrony Rehovot thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 10 lần: Maccabi Yavne thắng 1, hòa 2, Hapoel Marmorek lrony Rehovot thắng 7.
