Israel Cup ·
Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Bnei Raina
Maccabi Tel Aviv
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Maccabi Bnei Raina
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 47’ 1 - 0 I. Shahar
- 49’ 1 - 1 G. Hadida
- 90+1’ 1 - 2 E. Henty
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
69%Kiểm soát bóng31%
7Tổng số cú sút5
4Sút trúng đích3
3Sút ra ngoài2
9Phạt góc3
2Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Bnei Raina diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Bnei Raina thuộc Israel Cup diễn ra lúc 01:30, Thứ Năm 16/01/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Bnei Raina là bao nhiêu?
Chung cuộc Maccabi Tel Aviv 1 - 2 Maccabi Bnei Raina (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Bnei Raina diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Bloomfield Stadium.
