Israel Premier League ·
Maccabi Tel Aviv vs Beitar Jerusalem
Maccabi Tel Aviv
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Beitar Jerusalem
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
04/05/23Israel Cup
Beitar Jerusalem
3 - 1
Maccabi Tel Aviv
B
17/01/23Israel Premier League
Beitar Jerusalem
2 - 2
Maccabi Tel Aviv
H
18/09/22Israel Premier League
Maccabi Tel Aviv
4 - 0
Beitar Jerusalem
T
08/03/22Israel Premier League
Maccabi Tel Aviv
3 - 1
Beitar Jerusalem
T
06/12/21Israel Premier League
Beitar Jerusalem
1 - 2
Maccabi Tel Aviv
T
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
12Maccabi Tel Aviv thắng
4Hòa
4Beitar Jerusalem thắng
| Số trận thắng | Maccabi Tel Aviv | Beitar Jerusalem |
|---|---|---|
| Sân nhà của Maccabi Tel Aviv | 7 | 2 |
| Sân nhà của Beitar Jerusalem | 5 | 2 |
Diễn biến
- 20’ G. Morozov Thẻ vàng
- 30’ E. Zahavi Thẻ vàng
- 30’ A. Gotlieb Thẻ vàng
- 45+2’ O. Davidzada Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 77’ Y. Cohen VAR
- 77’ T. Muzie Thẻ vàng
- 85’ Y. Abukasis Thẻ vàng
- 90+2’ 1 - 0 Y. Cohen Kiến tạo: Milson
- Hết giờ · 1 - 0
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Maccabi Tel Aviv vs Beitar Jerusalem diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Maccabi Tel Aviv vs Beitar Jerusalem thuộc Israel Premier League diễn ra lúc 01:30, Thứ Năm 28/12/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Maccabi Tel Aviv vs Beitar Jerusalem là bao nhiêu?
Chung cuộc Maccabi Tel Aviv 1 - 0 Beitar Jerusalem (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Maccabi Tel Aviv vs Beitar Jerusalem diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Bloomfield Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Maccabi Tel Aviv và Beitar Jerusalem thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Maccabi Tel Aviv thắng 12, hòa 4, Beitar Jerusalem thắng 4.
