Uganda Premier League ·
Lugazi Municipal FC vs Express FC
Lugazi Municipal FC
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Express FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 2 lần gặp nhau
2Lugazi Municipal FC thắng
0Hòa
0Express FC thắng
| Số trận thắng | Lugazi Municipal FC | Express FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Lugazi Municipal FC | 1 | 0 |
| Sân nhà của Express FC | 1 | 0 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
14Tổng số cú sút6
4Sút trúng đích1
10Sút ra ngoài5
1Phạt góc2
2Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Lugazi Municipal FC vs Express FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Lugazi Municipal FC vs Express FC thuộc Uganda Premier League diễn ra lúc 20:00, Thứ Năm 20/11/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Lugazi Municipal FC vs Express FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Lugazi Municipal FC 0 - 0 Express FC (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Lugazi Municipal FC và Express FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: Lugazi Municipal FC thắng 2, hòa 0, Express FC thắng 0.
