Bulgaria First League ·
Lokomotiv Plovdiv vs Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
Beroe Stara Zagora
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
13/03/23Bulgaria First League
Lokomotiv Plovdiv
0 - 0
Beroe Stara Zagora
H
27/08/22Bulgaria First League
Beroe Stara Zagora
2 - 0
Lokomotiv Plovdiv
B
14/05/22Bulgaria First League
Beroe Stara Zagora
1 - 0
Lokomotiv Plovdiv
B
21/04/22Bulgaria First League
Lokomotiv Plovdiv
1 - 1
Beroe Stara Zagora
H
13/03/22Bulgaria First League
Lokomotiv Plovdiv
2 - 0
Beroe Stara Zagora
T
01/10/21Bulgaria First League
Beroe Stara Zagora
1 - 0
Lokomotiv Plovdiv
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
6Lokomotiv Plovdiv thắng
5Hòa
9Beroe Stara Zagora thắng
| Số trận thắng | Lokomotiv Plovdiv | Beroe Stara Zagora |
|---|---|---|
| Sân nhà của Lokomotiv Plovdiv | 3 | 4 |
| Sân nhà của Beroe Stara Zagora | 3 | 5 |
Diễn biến
- 29’ 0 - 1 V. Triboulet Kiến tạo: F. Ramos Mingo
- 31’ E. Hoyos Thẻ vàng
- 43’ 0 - 2 S. L. Godoy Kiến tạo: V. Triboulet
- Hết hiệp 1 · 0 - 2
- 54’ E. Laszo Thẻ vàng
- 60’ R. Garcia Accinelli Thẻ vàng
- 66’ I. Ivanov Thẻ vàng
- 70’ P. Andreev Thẻ vàng
- 71’ V. Triboulet Thẻ vàng
- 90+4’ J. Govea Thẻ vàng
- 90+5’ 1 - 2 D. Iliev Kiến tạo: G. Minchev
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
69%Kiểm soát bóng31%
15Tổng số cú sút8
4Sút trúng đích5
11Sút ra ngoài3
4Phạt góc4
0Việt vị1
10Phạm lỗi15
2Thẻ vàng5
2Cứu thua4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Lokomotiv Plovdiv vs Beroe Stara Zagora diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Lokomotiv Plovdiv vs Beroe Stara Zagora thuộc Bulgaria First League diễn ra lúc 23:15, Thứ Sáu 20/10/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Lokomotiv Plovdiv vs Beroe Stara Zagora là bao nhiêu?
Chung cuộc Lokomotiv Plovdiv 1 - 2 Beroe Stara Zagora (hiệp 1: 0 - 2).
Trận Lokomotiv Plovdiv vs Beroe Stara Zagora diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Lokomotiv.
Lịch sử đối đầu giữa Lokomotiv Plovdiv và Beroe Stara Zagora thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Lokomotiv Plovdiv thắng 6, hòa 5, Beroe Stara Zagora thắng 9.
