Sweden Cupen ·
Lindome GIF vs GAIS
Lindome GIF
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
GAIS
Đối đầu
Thống kê 3 lần gặp nhau
2Lindome GIF thắng
0Hòa
1GAIS thắng
| Số trận thắng | Lindome GIF | GAIS |
|---|---|---|
| Sân nhà của Lindome GIF | 2 | 1 |
| Sân nhà của GAIS | 0 | 0 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Lindome GIF vs GAIS diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Lindome GIF vs GAIS thuộc Sweden Cupen diễn ra lúc 00:30, Thứ Tư 29/06/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Lindome GIF vs GAIS là bao nhiêu?
Chung cuộc Lindome GIF 0 - 1 GAIS (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Lindome GIF và GAIS thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Lindome GIF thắng 2, hòa 0, GAIS thắng 1.
