Chinese Super League ·
Liaoning Tieren vs Shenzhen Xinpengcheng
Liaoning Tieren
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Shenzhen Xinpengcheng
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
26/04/26Chinese Super League
Shenzhen Xinpengcheng
1 - 0
Liaoning Tieren
B
21/10/23Chinese Football Association Jia League
Shenzhen Xinpengcheng
1 - 0
Liaoning Tieren
B
08/07/23Chinese Football Association Jia League
Liaoning Tieren
0 - 2
Shenzhen Xinpengcheng
B
01/07/22Chinese Football Association Jia League
Shenzhen Xinpengcheng
3 - 0
Liaoning Tieren
B
12/06/22Chinese Football Association Jia League
Liaoning Tieren
1 - 1
Shenzhen Xinpengcheng
H
14/12/21Chinese Football Association Jia League
Shenzhen Xinpengcheng
1 - 0
Liaoning Tieren
B
01/12/21Chinese Football Association Jia League
Liaoning Tieren
1 - 2
Shenzhen Xinpengcheng
B
Tổng quan
Thống kê 8 lần gặp nhau
0Liaoning Tieren thắng
2Hòa
6Shenzhen Xinpengcheng thắng
| Số trận thắng | Liaoning Tieren | Shenzhen Xinpengcheng |
|---|---|---|
| Sân nhà của Liaoning Tieren | 0 | 2 |
| Sân nhà của Shenzhen Xinpengcheng | 0 | 4 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Liaoning Tieren
3-1-4-2
Thủ môn
- 29 Zhang Yanru
Hậu vệ
- 34 Zhang Hongfu
- 26 Yuan Mincheng
- 15 Felipe Bezerra Rodrigues
Tiền vệ
- 18 Li Tixiang
Tiền vệ
- 5 Dilmurat Mawlanyaz
- 10 Takahiro Kunimoto
- 14 Zang Yifeng
- 11 Chen Binbin
Tiền đạo
- 7 Ange Samuel
- 47 Jefferson Pereira
Dự bị
- 35 Haoran Li
- 27 Jiarun Gao
- 8 Dinghao Yan
- 13 Jintian Xie
- 19 Wu Mingyu
- 30 Shenghan Pang
- 22 Guobo Liu
- 28 Xu Dong
- 36 De ao Tian
- 33 Tian YiNong
- 17 Tian Yuda
HLV: Seo Jung Won
Shenzhen Xinpengcheng
4-1-4-1
Thủ môn
- 13 Peng Peng
Hậu vệ
- 20 Zhijian Xuan
- 3 Gabriel Xavier
- 23 Yiming Yang
- 16 Tang Miao
Tiền vệ
- 11 Albion Ademi
- 8 Tim Chow
- 19 Zhang Yufeng
- 4 Jiang Zhipeng
Tiền vệ
- 36 Eden Karzev
Tiền đạo
- 7 Wesley Moraes Ferreira Da Silva
Dự bị
- 15 Yu Rui
- 10 Wai-Tsun Dai
- 39 Menghui Yu
- 25 Jianfei Zhao
- 35 Wei Minzhe
- 1 Ji Jiabao
- 14 Long Li
- 17 Li Ning
- 2 Yifan Tian
- 29 Xia Dalong
- 54 Junyi Yao
HLV: Robbie Neilson
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Liaoning Tieren vs Shenzhen Xinpengcheng diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Liaoning Tieren vs Shenzhen Xinpengcheng thuộc Chinese Super League diễn ra lúc 18:00, Thứ Bảy 15/08/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Liaoning Tieren vs Shenzhen Xinpengcheng là bao nhiêu?
Chung cuộc Liaoning Tieren 1 - 2 Shenzhen Xinpengcheng (hiệp 1: 1 - 1).
Trận Liaoning Tieren vs Shenzhen Xinpengcheng diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Tiexi Shenyang Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Liaoning Tieren và Shenzhen Xinpengcheng thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 8 lần: Liaoning Tieren thắng 0, hòa 2, Shenzhen Xinpengcheng thắng 6.
